Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ የሮምነሽ አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/ 300962

ድጋሚ የወጣ የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Reporter (May 13, 2026) RE BID FOR INVITATION TO BID Bid Reference No-ERCS/CDS/SVC/0025/2 The Ethiopian Red Cross Society (CCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply

The Ethiopian Red Cross Society (CCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of the Services

Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66f28682-d158-4c7e-96eb-b90a6d8dd8a3/open Reference Number: AAU-NCB-G-0089-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: NCB-AAUSOC-002-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:

Addis Ababa University: Lot 2 Procurement of Furniture 2018/SOC/

Reporter (May 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ OT/14/2025-26 (በድጋሚ የወጣ) የደንብ ልብስ ግዥ ግልጽ ጨረታ ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ በሥራ ዘርፉ የተሰማራችሁ

ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የደ/ብርሃን እንጨት ማቀነባበሪያ ኃ/የተ/የግል ማህበር ሰኘላይውድ እና ቨነር ማምረቻ ማሽኖች መለዋወጫ የሚሆን ሮለር ብሊድ ምላጭ ሀይድሮሊክ ፓምፕ የፎርክ ሊፍቶች ኢንጅን መለዋወጫ እንዲሁም የተለያዩ መለዋወጫዎች በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ የቢሮ እቃዎች በዘርፉ ከተሰማሩ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 01/2019 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ የቢሮ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለግንባታ መሳሪያዎች (ብሎኬት ማምረቻ) የመትከያ ቦታ ዝግጅት እና ተያያዥ ስራዎች ዲዛይን እና ግንባታ (Site Preparation, Design & Construction of Facilities for HCB Machines at Hearby Bishoftu City/Resettlement Site on Turkey Basis) ብቁ የሆኑ ደረጃ 1 የመንገድ/ ጠቅላላ ስራ ተቋራጭ ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ በሶስት ምድብ ለማሰራት ይፈልጋል

በልደታ ክ/ከተማ ጤና ጽ/ቤት የአብነት ጤና ጣቢያ በ2019 በጀት ዓመት የህክምና መድሀኒት እና የላብራቶሪ ሪኤጀንት ብቃት ያላቸውንና በመስኩ የተሰማሩ ተጫራቾች አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል

Tulu Kapi Gold Mining Share Company (TKGM) Invites Qualified Manufacturers or Authorized Distributors to Submit Proposals for the Supply and Delivery of 12 High-efficiency Onsite Perimeter Security Solar Lighting Systems, Including Mounting Poles and a Maintenance Kit, for the Tulu Kapi Gold Mine in the West Welega Zone, Oromia Region.

የቦንጋ ዶሮ ዕርባታ ማዕከል በመራባት ላይ ላሉ ዶሮ መኖነት የሚውል የጥሬ ግብዓት ጥራቱን የጠበቀ ምርት በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የቦንጋ ዶሮ ዕርባታ ማዕከል በመራባት ላይ ላሉ ዶሮ መኖነት የሚውል የጥሬ ግብዓት

የኩታበር ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት G+0 የቢሮ ግንባታ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኩታበር ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለኩታበር ወረዳ አስተዳደር ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት

ለቂርቆስ ክፍለ ከተማ የወንድማማች አፀደ ህፃናትና የመ/ደ/ት/ቤት በ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ለቂርቆስ ክፍለ ከተማ የወንድማማች አፀደ ህፃናትና የመ/ደ/ት/ቤት በ2019 በጀት አመት አገልግሎት የሚውል

የአራዳ ክ/ከተማ ወረዳ 05 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም የመስተንግዶ ስራዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1/2019 የአራዳ ክ/ከተማ ወረዳ 05 አሰተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም