Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ የሮምነሽ አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/ 300962
ድጋሚ የወጣ የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (May 13, 2026) RE BID FOR INVITATION TO BID Bid Reference No-ERCS/CDS/SVC/0025/2 The Ethiopian Red Cross Society (CCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply
The Ethiopian Red Cross Society (CCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of the Services
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66f28682-d158-4c7e-96eb-b90a6d8dd8a3/open Reference Number: AAU-NCB-G-0089-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: NCB-AAUSOC-002-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:
Addis Ababa University: Lot 2 Procurement of Furniture 2018/SOC/
Reporter (May 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ OT/14/2025-26 (በድጋሚ የወጣ) የደንብ ልብስ ግዥ ግልጽ ጨረታ ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ በሥራ ዘርፉ የተሰማራችሁ
ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት ግቢ ውስጥ እና በቅርንጫፍ መስሪያ ቤት ያሉትን የአይረን ኦር (iron Ore) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ማሰታወቂያ የጨረታ ቁጥር ቁጥር-EMC/OT/NCB/02/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን በዋናው መስሪያ ቤት ግቢ
The A.A. Water and Sewerage Authority – Water and Sanitation Infrastructure Development Division Invites Sealed Bids for the Drilling and Construction of Sixteen (16) Deep Wells in Pocket and Source Areas of Addis Ababa, Divided Into Seven Lots.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATION FOR BIDProcurement Reference number: AAWSA/WSIDD/GOV/NCB/W004/2026 1. The A.A. Water and Sewerage Authority- Water and
ASK US Positive Children, Adolescents and Youth National Association (ASK US) Invites Eligible and Reputable Audit Firms to Conduct the Audit of its Financial Accounts for the Six-month Period from January 1, 2026, to June 30, 2026.
Addis Zemen (Aug 09, 2026) CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES ASK US Positive Children, Adolescents and Youth National Association (ASK
በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እና የተለያዩ ካሜራ ዓይነቶችን በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታሠቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን አስተዳደር ጽ/ቤት የተለያዩ ዓይነት ግዥዎችን
የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ሂሳብ በውጪ ኦዲተሮች በጨረታ አወዳድሮ ማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሂሳብ ምርመራ ሥራጨረታ ማስታወቂያ የምን አለሽ ተራ ቢዝነስ አክስዮን ማህበር ከ2004 ዓ.ም ጀምሮ እስከ ሰኔ
በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04 በምስራቅ ድል ቅድመ/አ/ አንደኛና/ የመ/ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ ጨረታ መለያ ቁጥር 001 2019 በአዲስ አበባ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ በወረዳ 04
Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union L.L. Invites Sealed Bids from International Manufacturers for the Supply of Coffee Safety Nets and Mesh Wire.
Ethiopian Herald (Aug 08, 2026) INVITATION TO BID Procurement Reference Number: OCFCU/10/2026 The office of Oromia Coffee Farmers’ Cooperative Union
በቂርቆስ ክ/ከተማ ወ/01 የአብዮት እርምጃ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት አመት ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክ/ከተማ ወ/01 የአብዮት እርምጃ ቅድመ አንደኛ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት ለ2019 በጀት
በምሥ/ሸዋ ዞን የቦሰት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በመደበኛ በጀት የጽ/መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና ጎማ፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በምሥ/ሸዋ ዞን የቦሰት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በመደበኛ በጀት የጽ/መሣሪያዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ