Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ብሔራዊ ግልፅ ጨረታየግዥ መስያ ቁጥር GN-024/2018 እና GN-025/2018 የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ 2017 እና 2018 የበጀት ዓመት ለሠራተኞቹ ማቅረብ
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር ጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ቱታ፣ ጋዎን፤ ልዩ ልዩ ዓይነት ጫማዎችና የመፀዳጃ ቤት ወረቀት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር: ኢኢግ/ግቢዴ/ብግጨ/004/2018 ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2
ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2 ህንጻ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 442ካ.ሜ ያላቸው ህንፃዎችን ባሉበት ሁኔታ ለተለያዩ አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Government (May 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/14999f30-84da-40d9-8620-243ad2d35109/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Ethiopian Police University Would Like to Procure Uniforms
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acb00918-d178-4c5e-9aba-9eb9e0ff35ab/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0535-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 326 ለተማሪዎች
Wolkite University: ሎት 326 ለተማሪዎች ምግብ ቤት አገልግሎት የሚውል የጠረጴዛ ጥገና ሚሆን አሉሙኒየም አንግል 30ሴ.ሜ በ 30ሴ.ሜ የሆነ (ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል ያልታጠበ የሀገር ውስጥ ድንጋይ ከሰል (Raw Local Coal) መጠን 41,500 (አርባ አንድ ሺህ አምስት መቶ) ቶን በግልፅ ጨረታ አወዳደሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ያልታጠበ የሀገር ውስጥ ድንጋይ ከሰል ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ ቁጥር ሙሲፋ/24/2018 በኬሚካል
Artificial Intelligence Institute :Procurement of Printing Products
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7d443148-f0ca-443b-b9a2-5d9b0b9f2667/open Lot Information
Hawassa University :Procurement of Rent Service
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0b6f226c-f79d-4ad1-8be0-1f22236b5949/open Lot Information
Prime Minister Office :ሎት 26 የመኪና ጐማ 205/60 R15 ግዥ
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9c76fa5e-8862-47bf-819f-6ac2e9ef9305/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Supply and Installation of Customized Adhesive PVC Vinyl Glass Sticker with Logo
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ec82313a-8445-4adf-8983-928392c63491/open Lot Information
Office of the Federal Auditor General፡ Procurement of Bahar Dar City Office Rent Service
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/22ea3a82-150b-4848-a919-0411c51258a6/open Lot Information
Ethiopian Environmental Protection Authority: Procurement of Tyres
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4461a0a3-5e9c-4fd0-b06d-472b33fecf4f/open Lot Information
Hawassa University: Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5dda32d2-6a54-4eeb-b258-6acb30d8843f/open Lot Information
Hawassa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0bc7e4f6-9e40-49e9-b457-381977c23e31/open Lot Information