Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 10, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 029/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Fortune (May 10, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid (Re-bid) Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the purchase of the following goods
Commercial Bank of Ethiopia, Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Goods/service.
Reporter (May 10, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በመሸጥ ገንዘቡን ወደ ተበዳሪው የብድር ዕዳ ገቢ ለማድረግ ይፈልጋል
Reporter (May 10, 2026) ድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 017/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት ብድሩን በወቅቱ ባለመክፈላቸው ምክንያት የተረከባቸውን ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች
ሲንቄ ባንክ ባጃጅ እና መኖሪያ ቤት በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የልዕልት ዘነበወርቅ መታሰቢያ ቅደመ አንደኛና አንደኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2018 ዓ/ም የተለያዩ አላቂ የትምህርት እቃዎች፣ የሰራተኞች ደንብ ልብስ ስፌት፣ የፅዳት እቃዎች፣ ጥገና ሰርቪስ አገልግሎት፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የማዕከል እቃዎች አወዳድሮ ለመግዛት ስለሚፈልግ ህጋዊ ብቃት ያላቸው የሀገር ውስጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) የጨረታ መለያ ቁጥር 002/2018 ዓ/ም ማስታወቂያ የሁለተኛ ዙር በግልጽ ጨረታ የወጣ የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ የልዕልት ዘነበወርቅ
የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የማንኩሳ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት ያገለገሉ አሁን ላይ አገልግሎት የማይሰጡ ፓምፖችንና ጀነሬተሮችን በግልጽ ጨረታ
አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና ተያያዥ የቢሮ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር AMFI 07/2018 አኩፋዳ ማይከሮ ፋይናንስ ተቋም አክሲዮን ማኅበር ለተቋሙ አገልግሎት የሚውሉ ላፕቶፕና
በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ ለሚገኝ ጤና ኬላ አገልግሎት የሚዉል የተቀናጀ የጤና ኬላ ግንባታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ጎጃም አስተዳደር ዞን የደቡብ ሜጫ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳዉ ጤና ጥበቃ ጽ/ቤት በስሩ
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ቃሊቲ ቅድመ አንደኛና መካከለኛ የመጀ/ደ/ት/ቤት በ2018 ዓ.ም አላቂ የቢሮ ዕቃዎች፣ አላቂ የትምህርት ዕቃዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ ቋሚ ዕቃ እና ህትመት በግልጽ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቃሊቲ የመጀ/ደ/ት/ቤት የጨ ቁጥር 02/2018 ዓ.ም በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ ቃሊቲ
The Ethiopian Electric Utility – Afar Region Invites Sealed Bids for the Renovation of the Samara Service No. 1 Office.
Addis Zemen(Mar 03, 2026) National Competitive Bidding (NCB)Samara Service No. 1 Office Renovation Work Bid No: EEU-BD/NCB/010/2018 No. Construction Sites
የሽረ ሪጅን ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን በሽረ ከተማ የሚገኙ (የተለያዩ ብረቶች፣ ያገለገሉ የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ያገለገሉ የተሽከርካሪ ባትሪዎች፣ የተለያዩ ኤኤሲ ኬብሎች) ያገለገሉ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 02, 2026) ያገለገሉ እቃዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር SREU/001/2018 የሽረ ሪጅን ኤሌክትሪክ አገልግሎት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎችን
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የውኃና ኢነርጅ ቢሮ በአንድ ዋሽ ብሄራዊ ፕሮግራም ማስፈጸሚያ በጀት የቢሮ ውስጥ መገልገያ ጠረጴዛ፣ ወንበር፣ ሼልፍ፣ የተለያዩ ቱልኪቶች (የኤሌክትሪካልና የመካኒካል) አነስተኛ የጂኦፊዚካል እቃዎች (Deep Meter, Hand GPS እና ሌሎች ኪቶችን እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የውኃና ኢነርጅ ቢሮ በአንድ ዋሽ ብሄራዊ ፕሮግራም ማስፈጸሚያ በጀት በጨረታ
Ethiopian Statistics Service: Procurement of ICT Equipment
Government(Mar 04, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/53b284b5-0985-4a7e-881e-a29df42dcc36/open Invitation to Bid