Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ የሮምነሽ አፈወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/ 300962
ድጋሚ የወጣ የአክሲዮን የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Reporter (May 13, 2026) RE BID FOR INVITATION TO BID Bid Reference No-ERCS/CDS/SVC/0025/2 The Ethiopian Red Cross Society (CCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply
The Ethiopian Red Cross Society (CCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of the Services
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/66f28682-d158-4c7e-96eb-b90a6d8dd8a3/open Reference Number: AAU-NCB-G-0089-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: NCB-AAUSOC-002-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:
Addis Ababa University: Lot 2 Procurement of Furniture 2018/SOC/
Reporter (May 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡ OT/14/2025-26 (በድጋሚ የወጣ) የደንብ ልብስ ግዥ ግልጽ ጨረታ ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ በሥራ ዘርፉ የተሰማራችሁ
ኦሮሚያ ባንክ ለጥበቃ ሰራተኞች የሚሆን ጃኬት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Embassy of India, Addis Ababa, Invites Bids for the Deployment of 16 Local Security Guards for its Chancery and Embassy Residence.
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Notice Inviting Tender 1 Reference Number ADD/PERS/815/01/2026 2 Issuing Authority Head of
በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ/ፍ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች 05 እና 07 ለሚያሰራቸው የግንባታ ስራዎች በጨረታ መሳተፍ የሚፈልጉ ተቋራጮችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 08/2018 በኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ህ/ተ/በጎ/ፍ/ጽ/ቤት በተለያዩ ወረዳዎች 05 እና
The Amhara National Regional State Agriculture Bureau Invites Bids for the Construction of Three Small Scale Irrigation Projects
Ethiopian Herald (Mar 08, 2026) Invitation for Bids (IFB)Procurement Method: Open Competitive Bidding National (OCBN) 1. Amhara National Regional State
በአዲስ አበባ ከተማ አስተደዳር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ በወረዳ 02 ት/ጽ/ቤት የጋራ ጉሪ 2ኛ/ደ/ትቤት ለ2018 ዓ.ም አንደኛ ዙር የትምህርት ዘመን ለሥራ የሚያስፈልጉ እቃዎች ማለትም የትምህርት እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፤ የደንብ ልብስ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ከተማ አስተደዳር በለሚ ኩራ ክ/ከተማ በወረዳ 02 ት/ጽ/ቤት የጋራ ጉሪ 2ኛ/ደ/ትቤት
The UNHCR Representation in Ethiopia Invites Qualified Contractors to Submit Quotations for the Establishment of a Two-year Framework Agreement for Advertising Services, with a Possible One-year Extension.
Fortune (Mar 08, 2026) Tel.: +251 11 6612822 P. O. Box 1076 United Nations High Commissioner for Refugees Email: ETHAOSUP@unhcr.org
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ የተለያዩ የከባድና የቀላል ተሽከርካሪ መለዋወጫ፣ የማሽነሪ መለዋወጫ፣ የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክ ዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ተሽከርካሪ መስዋወጫ ፣ የማሽነሪ መስዋወጫ ፣የሳኒተሪ ዕቃዎች እና የኤሌክትሪክዕቃዎች መነሻ ዋጋ በማስቀመጥበግልጽ ጨረታ ለመሸጥ የተዘጋጀ
ጣና ፍሎራ ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት አስተዳደር መመሪያ በአማርኛ እና በእንግሊዘኛ ቋንቋ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የኩባንያውን የሰው ኃይል አስተዳደር መመሪያ እና የግዥና ንብረት
የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት የሚውሉ የአውቶሞቲቭ፣ የኤሌክትሪክ፣ የግብርና፣ አይሲቲ፣ የኮንስትራክሽን ዕቃዎችን፣ የደንብ ልብስ፣ የተማሪ መቀመጫ ወንበር እና የሆቴል ዕቃዎች አቅራቢዎችን በሃገር አቀፍ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 08, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ በ2018 ዓ.ም መደበኛ በጀት 2ኛ ዙር የስልጠና አገልግሎት
Sandford International School Invites Applications for Admission to Nursery, Reception, and Year 1 Classes for the 2026-2027 Academic Year.
Capital (Mar 08, 2026) Admission of National Students for Nursery, Reception, and Year 1 Classes (2026-2027 Academic Year) Sandford International