Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/64d0b3c4-b49c-4632-8048-82323cf2216e/open Reference Number: MoR-NCB-NC-0362-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MOR-NCB-NC-07-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ministry of Revenue: Lot 07 Procurement Of Different Lateral with Metal Repair Service ( የተለያዩ የላተራል ጥገና አገልግሎት ግዥ) MOR West A/A Branch Office

Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8dc975d-8eb7-45a6-bfff-0846d29a450e/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0058-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ

Republican Guard: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ጥሬ ቡና ግዥ – Lot-057- 2018

Addis Zemen (May 14, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን ከዚህ በታች የተገለጸዉን የሰርቨር ኮምፒውተር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።

የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የሰርቨር ኮምፒውተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Anfillo Woreda Agriculture and Land Office Invites Sealed Bids for the Construction of the Ega-2 Small Scale Irrigation Project Located in Kelem Wollega Zone, Anfillo Woreda, Oromia Regional National State.

የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሽሬ በሚገኘው ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን የሚገኙትን የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) የዕቃዎች ሽያጭ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት ሽሬ በሚገኘው ጽ/ቤት ቅጥር ግቢ እና መጋዝን

በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ አስተዳደር ቡድን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የስፖርት ትጥቅና የተለያዩ የስፖርት ማቴያሎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር 02/2018 በአራዳ ክ/ከተማ አስተዳደር ዲዛይንና ግንባታ ሥራዎች ጽ/ቤት የመንግሥት ግዥ አስተዳደር

ኢትዮጵያ ፎር ሶስ ኢኒሼቲቭ የኦዲት ስራ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ማስታወቂያ ህጋዊ የታደሰ የስራ ፈቃድ ያላቸው ሰርቲፋይድ የሆኑ በዋናው ኦዲት መስሪያ ቤት የተመዘገቡበት ማስረጃ ያላቸው

የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ በግዥ ፋይናንስና ንብረት አስተዳደር ዳይሬክቶሬት በኩል ለተፈጥሮ ሀብትና መሬት አስተዳደር በዘላቂ መሬት አያያዝ ፕሮግራም በጀት የግብርና ኖራ /Agricultural Lime/ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኦሮሚያ ጠቅላይ ፍርድ ቤት የምስራቅ ኦሮሚያ ቋሚ ምድብ ችሎት የፍታብሔር ጉዳይ የጭነት መኪና እና WHEEL LOODER ማሽን መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 09, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የፍርድ ባለመብት፡– የቢሾፍቱ ከተማ አስተዳደር ማዘጋጃ ቤት እና የፍርድ ባለእዳ፡–

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በምሥ ጎጃም አስተዳደር ዞን የሸበል በረንታ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥ ቡድን ለሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት የሚውል የማሽን ኪራይ (የመንገድ ጥገና) እና ለመስኖ አገልግሎት የሚውል የኩሬ ቁፋሮ ሱሃ ቀበሌ (በሬ ሳር) በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማስራት/ለመግዛት ይፈልጋል

Goba Referral Hospital , Madda Walabu University Would Like To Procure Office Equipment and Accessories and Supplies

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/35d49aca-b420-4693-9420-7c8035931d65/open ”

Ethiopian Customs Commission Modjo Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items

Government (Mar 10, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1e06e84b-0a64-4be0-bd98-cf89149aec49/open Invitation to