Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/64d0b3c4-b49c-4632-8048-82323cf2216e/open Reference Number: MoR-NCB-NC-0362-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MOR-NCB-NC-07-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue: Lot 07 Procurement Of Different Lateral with Metal Repair Service ( የተለያዩ የላተራል ጥገና አገልግሎት ግዥ) MOR West A/A Branch Office
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8dc975d-8eb7-45a6-bfff-0846d29a450e/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0058-2018-PUR Object of Procurement: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ
Republican Guard: ለ3ኛ ጊዜ የወጣ ጥሬ ቡና ግዥ – Lot-057- 2018
Addis Zemen (May 14, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን ከዚህ በታች የተገለጸዉን የሰርቨር ኮምፒውተር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የሰርቨር ኮምፒውተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ብርሃን ባንክ አ.ማ. ሐረር ከተማ ላይ ሲጠቀምባቸዉ የነበሩ ሁለት ባለ 20 KVA ያገለገሉ PERKINS’ እና LISTER ጀነሬተሮችን ለማንኛዉም ግለሰብ ወይም ድርጅት ባሉበት ሁኔታ ሐረር ከተማ ላይ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ጀነሬተሮች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ብ/ባ/ፕ/ማ/ሎ-01/19 ብርሃን ባንክ አ.ማ. ታዳሽ የሃይል ምንጭ አማራጮችን የመጠቀም
የኦሮሚያ ኀብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Reporter (Aug 09, 2026) እርማት፡- እሁድ ሐምሌ 19 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ቅጽ 31 ቁጥር 2736 ክፍል 1
The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE), an International Humanitarian Organization, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Smartphones that Meet Minimum Technical Specifications for Project Implementation.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Bid Bid N°: FHFE /IFB/04/2026 The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an international
ገነተ ልማት ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ ቦሌ ክፍለ ከተማ፣ ወረዳ 03 የቤት ቁጥር 755 እና በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 02 የቤት ቁጥር 542 የሆኑትን ሕንፃዎች እና በድርጅቱ ስም የሚገኙትን ንብረት በገበያ ዋጋ እንዲጠናለት እና የንብረቶች አቻ ግምቱን በባለሞያ ለማስጠናት ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሕንፃ እና ቋሚ ንብረት የዋጋ አቻ ግምት ትመና የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ገነተ ልማት ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for Financial Management Capacity for the Development Women Lead in Emergency Project.
Reporter (Aug 09, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference
የክርስቲያን በጎ አድራጎትና ማህበራት ህብረት (ሲሲአርዲኤ)/ኮር ግሩፕ ፓርትነርስ ፕሮጀክት ለማህበረሰብ በጎ ፈቃደኞች የሚውሉ 6,700 የካንቫስ ቦርሳዎችን ለማምረትና ለማቅረብ ብቃትና ልምድ ያላቸውን አቅራቢዎች በዚህ ክፍት ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የካንቫስ ቦርሳ ግዥ የክርስቲያን በጎ አድራጎትና ማህበራት ህብረት (ሲሲአርዲኤ)/ኮር ግሩፕ ፓርትነርስ ፕሮጀክት ለማህበረሰብ በጎ
የእናት ባንክ አ.ማ. ወፍጮ ቤት እና መኖሪያ ቤት በሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የእናት ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን
Bunna Bank S.C. is Inviting Eligible Individuals, Firms, and Companies to Apply for Supplier Registration to Update its List of Pre-qualified Providers.
Reporter (Aug 09, 2026) BID NOTICE / PUBLIC ANNOUNCEMENT INVITATION FOR SUPPLIER REGISTRATION Bunna Bank S.C. would like to widen
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites