Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 14, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን ከዚህ በታች የተገለጸዉን የሰርቨር ኮምፒውተር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል።
የኢትዮጵያ ቃለ ሕይወት ቤተክርስቲያን ሰብአዊ ድጋፍና ልማት ኮሚሽን የሰርቨር ኮምፒውተር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 08/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የተገለጸውን እቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል የኤሌክትሮኒክስ እንዲሁም የሲስተም ዕቃዎችና አገልግሎትና ዝርጋታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 14, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዝክሪ ኃ/የተ/የግ/ማህበር እና የፍ/ባለዕዳ እነ ዳንኤል ከበደ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/301570 በ21/02/2016 ዓ/ም እና
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/602b9688-cf13-4474-9be1-dc263c750160/open Lot Information
አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል ኮንስትራክሽን ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bb12d4c-9283-4378-819d-49c17bd19c90/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/541ddcfd-f566-454e-ad3d-c03a28cb6a43/open Lot Information
Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory Invites Sealed Bids from Eligible International Bidders for the Supply and Delivery of Mechanical Spare Parts and Seals Under Lot-I.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATION TO BIDOPEN INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGTender No. FP/OT/001/OKSF1&3/2026/2027 1. Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory
የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች፣ ሞተር ሳይክሎች እና ብስክሌቶች) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች ፣ ሞተር ሳይክሎች
የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት የሚገኙ ሱቆችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሱቅ ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-EMC/OT/IHBD/SHOPRENT/01/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት
በአማራ ብ/ክ/መንግስት የደሴ ከ/አስ/ገ/መምሪያ በ2019 በጀት ዓመት አገለግሎት የሚውሉ የመኪና ዕቃ መለዋወጫ ለ1 ዓመት ውለታ፣ የመኪና ጎማ፣ የተሽከርካሪ ዘይትና ቅባት ለ1 ዓመት ውለታ፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት ዕቃ በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአማራ ብ/ክ/መንግስት የደሴ ከ/አስ/ገ/መምሪያ
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለዞኑ ትምህርት መምሪያ የመጀመሪያ ደረጃና የ7ኛ እና የ8ኛ ክፍል የመማሪያ መጽሐፍት ህትመት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ለሶስተኛ ዙር የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለዞኑ ትምህርት መምሪያ የመጀመሪያ ደረጃና የ7ኛ
SOS Children’s Villages in Ethiopia (SOS CVE) is Seeking a Certified Independent Audit Firm to Conduct its Annual External Financial Audit in Accordance with IPSAS and Proclamation No. 1113/2019.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO TENDER FOR External Audit service LOCATION: SOS CHILDREN’S VILLAGE’S EthiopiaISSUANCE DATE: 10 August