Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 በጀት ዓመት ለሰራዊቱ አገልግሎት የሚውል ቦት ጫማ የወንዶች እና ጉርድ ጫማ እንዲሁም የሴቶች ጉርድ ጫማ ግዥ
የድሬዳዋ አስተዳደር ፖሊስ ኮምሽን ለ2018 በጀት ዓመት ለሰራዊቱ አገልግሎት የሚውል ቦት ጫማ የወንዶች እና ጉርድ ጫማ እንዲሁም የሴቶች ጉርድ ጫማ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Government (May 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/11c69422-bca2-4a44-bba0-15f1cdce2169/open Lot Information Procurement Reference Number: FFIC-NCB-G-0100-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የመስተንግዶ
የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍርድ ቤት የመስተንግዶ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 15, 2026) የደንብ ልብስ እና የጽዳት መጠበቂያ መሳሪያዎች ግዝ ግልፅ ጨረታ መመሪያና ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ዕ/ደ/ዕ/ት/ድ/አቅ/007/18 ድርጅታችን በ2018 በጀት ዓመት የደንብ ልብስ እና የጽዳት መጠበቂያ መሳሪያዎች በድጋሜ
ዕለት ደራሽ የዕርዳታ ትራንስፖርት ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የደንብ ልብስ እና የጽዳት መጠበቂያ መሳሪያዎች በድጋሜ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different Items or Services.
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No: ERCS/GDS/SVC/0047/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites
Wegagen Bank S.C. Invites Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Tagging Rolls (Resin Out Label) and Thermal Transfer Ribbons for Industrial Use.
Reporter (Aug 09, 2026) REQUEST FOR QUOTATION Bid Ref No: -WB/SCM/023/26 Wegagen Bank S.C. Invites Eligible and Qualified Bidders for
Awash Bank is Inviting Sealed Bids for the Supply and Delivery of Electric Vehicles.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-04-2026/27. 1. Awash Bank invites sealed
የአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 12 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ ግዥውን ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) 1ኛ ዙር የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡– አ/ከ/ክ/ከ/ወረዳ 12 ፋይናንስ ግዢ/ዋ/ስ/ሂ/የጨ/ቁ-002/2019 የአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ
አዎንታዊ አስተሳሰብ ለኢትዮጵያ ማህበር የማህበሩን ሂሣብ በመመርመር ሪፖርት የሚያቀርቡ የኦዲት ድርጅቶችን በማወዳደር ዝቅተኛ ዋጋ ካቀረበው ጋር ውል መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሂሣብ ምርመራ ጨረታ ማስታወቂያ አዎንታዊ አስተሳሰብ ለኢትዮጵያ ማህበር የማህበሩን ሂሣብ በመመርመር ሪፖርት የሚያቀርቡ የኦዲት ድርጅቶችን
የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬት ሸቀጦች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የኢትዮጵያ የኢንዱስትሪ ግብዓቶች ልማት ድርጅት የኢንዱስትሪ ውጤቶች ግዥ ዳይሬክቶሬትየሸቀጥ ግዥ ጨረታ (ቁጥር 002/2019) ድርጅታችን የኢትዮጵያ የደረጃዎች
Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Toners and Civil Maintenance and Finishing Works SLA.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Bid National Competitive Bid Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidders for the
ኢትዮጵያን ሴንተር ፎር ዴቨሎፕመንት /ECD/ የኢንፎርሜሽን ኮሚዩኒኬሽን ቴክኖሎጂ (ICT) እና (የዲጂታል ትምህርትን (Digital Education) ለማሻሻል እና ተማሪዎችን እና መምህራንን ተጠቃሚ ለማድረግ የሚውሉ ግብዓቶችን ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የቴክኖሎጂ መሣሪያዎች ግዢ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮጵያን ሴንተር ፎር ዴቨሎፕመንት /ECD/ እና ፔስታሎዚ የህፃናት መርጃ ድርጅት
በአብክመ በሰሜን ሸዋ ዞን መስተዳደር የሲያደብርና ዋዩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማ እና መለዋጠጫ እቃዎችና የተሽከርካሪ ቅባትና ዘይት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በሰሜን ሸዋ ዞን መስተዳደር የሲያደብርና ዋዩ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር