Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 12, 2026) የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/BA-05/2018 ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ፊንፊኔ ደንና ዱር እንስሳት ቅ/ጽ/ቤት ስር ሱባ ሰበታ፤ በረክ፤ ጂባት
የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት: የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 11, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ.ቁ.
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (May 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d87894bd-6d3f-4596-bc51-db5f7c7b90c3/open Lot Information Procurement Reference Number: FEACC-NCB-G-0099-2018-PUR Object of Procurement: 2018 የደንብ ልብስ
ፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የደንብ ልብስ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 11, 2026) የመጀመሪያ ዙር የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ / ብማ /0017/26 ዳሸን ባንክ በአዋጅ ቁፕር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠው ስሰጣን መሰረት የሚከተሉትን የተበዳሪ ቤት ባለበት ሁኔታ
ዳሸን ባንክ አ.ማ. በመገንባት ላይ ያለ ኢንዱስትሪያል መጋዘን በሀራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሰሜን ሸዋ ዞን ኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 የበጀት ዓመት ለኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማስራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰሜን ሸዋ ዞን ኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 የበጀት ዓመት ለኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል አላቂ
ብርሃን ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ብርሃን ባንክ አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረትቶች
FH Ethiopia (FHE) Invites All Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Multimedia Production and Documentation Services
Reporter (Aug 02, 2026) National Tender Notice Procurement of Multimedia Production and Documentation FH Ethiopia (FHE) is a non-governmental organization
Cooperative Bank of Oromia S.C. Invite Interested and Eligible Suppliers to Register on the Bank’s SAP Ariba System for Participation in the National Competitive Bidding for the Purchase of the Different Materials/items
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BID Cooperative Bank of Oromia S.C. invite interested and eligible suppliers to register on
ናሽናል ሲሚንቶ አ.ማ. ደብተር፣ ብዕር፣ እርሳስ እና የተማሪ ቦርሳ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ናሽናል ሲሚንቶ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘረውን ደብተር ብዕር፣ እርሳስ እና የተማሪ ቦርሳ በጨረታ አወዳድሮ
Edukans Foundation Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR TENDER: SUPPLY OF MATERIALS Edukans Foundation is an international NGO that is based in
አማራ ልማት ማህበር (አልማ) የኤሌክትሪክ መኪናዎችን መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) የኤሌትሪክ መኪና ግዥ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት
Hibret Bank Would Like to Invite Interested & Eligible Venders to Bid for the Promotional Items & Campaign Speaker Power (Montarbo Speaker)
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid No. HB/009/2026 Hibret Bank would like to invite interested & eligible venders
SNV Invites Eligible Bidders for the Procurement of Solar Water Pumps
Reporter (Aug 02, 2026) AdvertisementInvitation for Expression of Interest (EOI) for Strategic Partnership in the Development of the SWP Business