Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Government (May 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a70072b6-54df-4956-8638-4c7239733556/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: RG-NCB-G-0053-2018-BID-OpenProcurement

Republican Guard , Republican Guard: Procurement of Food and Beverages

Addis Zemen (May 16, 2026) ማስተካከያ ዳሸን ባንክ ፣ ሚያዝያ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ-16 ላይ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ የታተመው በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ተበዳሪ እና አስያዥ ቤንች ማጂ የጫካ

ዳሸን ባንክ ሚያዝያ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ቤንች ማጂ የጫካ ቡና አምራች ገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ሰባት የእርሻ ቦታዎች ከእነ ማሽናቸው ለመሸጥ ያወጣውን የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል

Addis Zemen (May 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንብረቶች ሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል

Reporter (Aug 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ  የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስሙ ለተገለጸው ተበዳሪ የበደረውን

Waajjira Maallaqaa G/Baalee Meeshaalee Adaadaa Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1faa Bittaa Meeshaalee Godina Baaleetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gaasaraa seektaroota Aanaatiifkan tajaajilan

Aanaan Akaakoo Mana Abbichuu Qabeenya Aanichaa Kan Ta’e,Baargamoo Zoonii Mana Abbichuu Iddoo Addaa Teeleefi Beeka Fardaa Jedhamee Waamamu Ballina Tilmaama Hek.10 Ol Ta’u, Caalbaasiidhaan Dorgomsiisee Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Gurgurtaa Baargamoo Aanaan Akaakoo Mana Abbichuu qabeenya Aanichaa kan ta’e,Baargamoo Zoonii Mana Abbichuu

Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Mallaqa A/Lataa Sibuu Meeshaalee Adaa Adaa Kireeffachuu Barbaada.

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Godina Wallagga Lixaatti Waajjirri Mallaqa A/Lataa Sibuu meeshaalee armaan gaditti

Waldaan Qorannoo Oromoo Hojii Odiitii Bara Baajata 2018 Kan Waggaa Adooleessa 2017- Waxabajjii 2018 A.L.I Tti Jiruu, Odiitara Heyyama Qaama Seeraa Qabaniin, Muuxxannoo Fi Gahumsa Qabaniin Qoratamuuf, Tajaajila Odiitii Alaa (External Audit) Qorachiisuuf, Kanneen Dorgomuuf Gahuumsa Qaban Wal-dorgomsiisuun Hojjechiisuu Barbaada.

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና ያዛቸዉና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ

Baankiin Siinqee W.A Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Baankii siinqee Lakk.BS/ KTS/038/2018 Baankiin Siinqee W.A Qabeenyaa armaan gadii bu’uura Aangoo Labsii

ዓባይ ባንክ አ.ማ የመኖሪያ የንግድ እና ለኢንዱስትሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 80/2018 ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 80/2018 ዓባይ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ.97/1990 በተሰጠው ስልጣን