Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3c67f45-4b4d-4a65-8c5a-1f85a3bd5d56/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0445-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 579 ለ2ኛ

Prime Minister Office: ሎት 579 ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የንፋስ መከላከያ ሲልቨር ክሮም የሆነ/ለቶላ/ክ (v8)

Addis Zemen (May 15, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት 014/09/2018 በግልጽና (ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ14/09/2018 በግልጽና ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 15, 2026)  የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 34/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፣ 

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 15, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/84215e1b-891c-43f8-bd75-211ed5704299/open Reference Number: EFDA-NCB-G-0020-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/KITCHEN FURNITURE/129/2018 Procurement Information Procurement

Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Different Kitchen Furniture(1)

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invites Bids for the Procurement of Electrical Vehicles.

The Reporter (Mar 07, 2026) The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) Invitation to Bid

ጀነራል ዊንጌት ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ለተለያዩ ዲፓርትመንቶች ዕቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ቁጥር ጀዊ/013/2018 ዓ.ም ጀነራል ዊንጌት ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለተለያዩ ዲፓርትመንቶች Augmented

Biftu Adugna Business S.C Invites Bids for the Procurement of 34 Different Medical Devices.

Addis Zemen (Mar 07, 2026) BID ANNOUNCEMENT Procurement Ref. no. BABSC/NCB/PG/08/2026 Biftu Adugna Business S.C invites eligible bidders through National

በጉራጌ ዞን የእኖር ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ያገለገሉ እና አዲስ የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 001/06/2018 1. በጉራጌ ዞን የእኖር ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ያገለገሉ

የኢትዮጵያ ፖስታ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት Fleet Management System እና 360° Photography በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የጨረታ ቁጥር ግጨ/14/2018 ዓ.ም የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ፖስታ ለ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት ከዚህ በታች ለተዘረዘሩት

በአብክመ ጠቅላይ ፍ/ቤት የሰሜን ሸዋ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት ሕንፃ በግልፅ ጨረታ በሀራጅ እንዲሸጥ ፍ/ቤቱ አዟል

Addis Zemen (Mar 07, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ አቶ አይደፈር ጌታቸው እና በአፈ/ተከሳሽ አቶ አልዬ አህመድ መካከል

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል በአሪ ዞን የጂንካ ፖሊ ቴክኒክ ኮሌጅ የመማሪያ ክፍልና ቢሮ ግንባታን፣ በግንባታ መስክ የተሰማሩ ሕጋዊ ተጫራቾችን በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ የግ ዘዴ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Hawassa University: Procurement of First Class Refreshment & Buffet Lunch

Government (Mar 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/32db8867-4856-49ed-85c8-f9de362414a8/open Lot Information

የኮንደሚኒየም ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 07, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶያዜ ጎዳና እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ተስፋዬ ጋዲሳ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም