Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር-35/2018 የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት ሥርዓት

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-19/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሸከርካሪ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f85e8014-9d03-4aa6-9e99-71a24096f4e4/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0563-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI

አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI ሕንፃ ዕድስሳትና ጥገና ስራ ክፍል አገልግሎት የሚዉል ሲሚንቶ በኩንታል ግዥ ጨረታ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate ) plastic cas ጥሬ ፕላቲከ ኮስሞቲክስ ‘

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል በአሶሳ አውሮፕላን ማረፊያ የተርሚናል እድሳትና ማስፋፊያ፣ የአውሮፕላን መንደርደሪያ እና ተጨማሪ መገልገያዎች ንድፍና ግንባታ ፕሮጀክት (Design And Build of Asosa Airport Terminal Renovation and Expansion, Runway Strip and Ancillary Facilities Construction Project) ብቁ የህንጻ ተቋራጭ ተወዳዳሪዎችን ለመጋበዝ ይፈልጋል

Gada Special Economic Zone Development Corporation (GSEZ-DC) Invites National Competitive Bids for the Supply of Office Equipment, Including Stationery, Sanitary Materials, Electronics, Office Furniture, and Tyres.

Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Goods & Services.

Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to National Competitive Bid Nib International Bank would like to invite interested and eligible bidders

Oromia Bank S.C. Invites Interested and Eligible External Audit Firms, Licensed by the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE), to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements.

Amhara Bank S.C. Invites Eligible and Professionally Qualified Auditing Firms to Provide External Audit Services.

Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Tender Ref. No: A8a/PFMD/LCB/026/2026 (1) Amhara Bank S.C. invites all

ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት IN ORIGENALAL የተሽከርካረ ሞዴል:-TGN26L-PRPDKW እና የሻንሲ ቁጥር:- MROFX22G8F1429676 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6dfc4df3-5f52-4332-ab2e-6f20de0dced1/open Lot Information

Bule Hora University፡ Procurement of Uniforms

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a4108867-9624-488f-92c1-a37a875b6233/open Lot Information

ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተሸከርካሪ ሞዴል KUN 25 -PRMDHV የመኪና ፍሪሲዮን ሸራ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1c0c446a-92e1-4014-af0d-d5fe7d74b97e/open Lot Information

Information Network Security Administration፡ Procurement of Tyre

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4017318c-2275-40a6-bf1f-d0db2db70ba1/open Lot Information