Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 17, 2026) INVITATION TO BID Procurement reference number: Re-Bid No 17/2018 To all Grade 1 water well drilling and construction contractors 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible Local Bidders for the Drilling, Construction, and Pumping Test of One Water Production Well/borehole for the Smart Retail Fuel Station and the Associated Building, Located in Addis Ababa, Akaki Kality Sub-city, Around Alem Bank.
Addis Zemen (May 17, 2026) የዕቃዎች ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 13/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በተለያዩ ጊዜያት ተይዘው ውርስ የተደረጉ ብትን ጨርቅ እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን መቐለ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ብትን ጨርቅ እና የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች እንዲሁም የተሽከርካሪ መለዋወጫ ዕቃዎች፣ የቤትና የቢሮ እና የንጽሕና ዕቃዎች በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል
Government (May 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/00363be1-e652-4031-bdb0-3386b6239fe6/open Lot Information Procurement Reference Number: BU-NCB-NC-0131-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሜ የወጣ የኢንተርናሽናል
ቦንጋ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሜ የወጣ የኢንተርናሽናል ሆተል መስተንግዶ ክራይ አገልግሎት ግዥ በአዲስ አበባ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a51f675b-7dde-4260-ba59-27db9344f464/open Reference Number: MoR-NCB-NC-0361-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: MOR-NCB-NC-08-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Revenue: Lot 08 Procurement Of Generator Repair Service ( የጀነሬተር ጥገና አገልግሎት ግዥ) MOR West A/A Branch Office
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት አደጋ መከላከል እና የምግብ ዋስትና ጽሕፈት ቤት (ገዢው አካል) በክልሉ ለሚያስፈልግ የሰብአዊ ድጋፍ አገልግሎት የሚውሉ የእህል፣ የጥራጥሬ፣ የምግብ ዘይት እና ምግብ ነክ ያልሆኑ ቁሳቁሶችን (NFI Kits) ህጋዊና ብቃት ካላቸው አቅራቢዎች በግልፅ ጨረታ (National Competitive Bidding – NCB) አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ክፍል 1: የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ (Invitation for Bids – IFB) ለተከበራችሁ ህጋዊ አቅራቢዎች በሙሉ! የሀረሪ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የማጠናከሪያ ብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/001/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት
መጋዘን ውስጥ የሚገኙ 238 ኩንታል (476 ከረጢት) ላይት ሶዳአሽ (Light Soda Ash) የሆነ ንብረት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ኦሮሚያ ባንክ አ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ኤዜድ ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የየካ ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመጀመሪያ ዙር የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የየካ ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋይናንስ ጽ/ቤት
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የተፈጩ ጠጠሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/002/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት
Godina Baalee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Daawwee Sarar Seektaraalee Mootummaa A/D/Sarar Meeshaalee Barbaachisan: Gaazexaa Addis Zaman Gaafa Guyyaa 04/01/2019 Baheen Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Dhaabbataa Fi Dhumataa Meeshaalee Qulqullinaa Meeshaalee Elektirooniksii Gara Garaa, Farniicharoota, Uffata Dambii Hojjattootaa Fi Uffata Ispoortii Gommaa Konkolaataa Fi Doqdoqqee Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Baalee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Daawwee Sarar Seektaraalee Mootummaa A/D/Sarar Meeshaalee
Hawassa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bbfbcde-f3e8-4e9d-a478-347102db2ccc/open Lot Information
Salale University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/44c35c6e-f5af-4868-906c-2361fe4c8be1/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54645e96-d12d-4b88-ab68-4ce8e3600606/open Lot Information