Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር-35/2018 የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት ሥርዓት
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-19/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሸከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (May 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f85e8014-9d03-4aa6-9e99-71a24096f4e4/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0563-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI ሕንፃ ዕድስሳትና ጥገና ስራ ክፍል አገልግሎት የሚዉል ሲሚንቶ በኩንታል ግዥ ጨረታ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate ) plastic cas ጥሬ ፕላቲከ ኮስሞቲክስ ‘
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ብርሃን ባንክ አ.ማ. ሐረር ከተማ ላይ ሲጠቀምባቸዉ የነበሩ ሁለት ባለ 20 KVA ያገለገሉ PERKINS’ እና LISTER ጀነሬተሮችን ለማንኛዉም ግለሰብ ወይም ድርጅት ባሉበት ሁኔታ ሐረር ከተማ ላይ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) ያገለገሉ ጀነሬተሮች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ብ/ባ/ፕ/ማ/ሎ-01/19 ብርሃን ባንክ አ.ማ. ታዳሽ የሃይል ምንጭ አማራጮችን የመጠቀም
የኦሮሚያ ኀብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል
Reporter (Aug 09, 2026) እርማት፡- እሁድ ሐምሌ 19 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ቅጽ 31 ቁጥር 2736 ክፍል 1
The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE), an International Humanitarian Organization, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Smartphones that Meet Minimum Technical Specifications for Project Implementation.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Bid Bid N°: FHFE /IFB/04/2026 The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an international
ገነተ ልማት ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል ማህበር በአዲስ አበባ ከተማ ቦሌ ክፍለ ከተማ፣ ወረዳ 03 የቤት ቁጥር 755 እና በቂርቆስ ክፍለ ከተማ ወረዳ 02 የቤት ቁጥር 542 የሆኑትን ሕንፃዎች እና በድርጅቱ ስም የሚገኙትን ንብረት በገበያ ዋጋ እንዲጠናለት እና የንብረቶች አቻ ግምቱን በባለሞያ ለማስጠናት ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሕንፃ እና ቋሚ ንብረት የዋጋ አቻ ግምት ትመና የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ገነተ ልማት ኃላፊነቱ የተወሰነ የግል
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for Financial Management Capacity for the Development Women Lead in Emergency Project.
Reporter (Aug 09, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference
የክርስቲያን በጎ አድራጎትና ማህበራት ህብረት (ሲሲአርዲኤ)/ኮር ግሩፕ ፓርትነርስ ፕሮጀክት ለማህበረሰብ በጎ ፈቃደኞች የሚውሉ 6,700 የካንቫስ ቦርሳዎችን ለማምረትና ለማቅረብ ብቃትና ልምድ ያላቸውን አቅራቢዎች በዚህ ክፍት ጨረታ እንዲሳተፉ ይጋብዛል
Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የካንቫስ ቦርሳ ግዥ የክርስቲያን በጎ አድራጎትና ማህበራት ህብረት (ሲሲአርዲኤ)/ኮር ግሩፕ ፓርትነርስ ፕሮጀክት ለማህበረሰብ በጎ
የእናት ባንክ አ.ማ. ወፍጮ ቤት እና መኖሪያ ቤት በሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የእናት ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና ከዚህ በታች በሠንጠረዡ የተመለከተውን
Bunna Bank S.C. is Inviting Eligible Individuals, Firms, and Companies to Apply for Supplier Registration to Update its List of Pre-qualified Providers.
Reporter (Aug 09, 2026) BID NOTICE / PUBLIC ANNOUNCEMENT INVITATION FOR SUPPLIER REGISTRATION Bunna Bank S.C. would like to widen
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites