Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር: ኢኢግ/ግቢዴ/ብግጨ/004/2018 ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2
ኢትዮ-ኢንጂነሪንግ ግሩፕ በሰሚት በተለምዶ ፍየል ቤት ተብሎ በሚጠራ አካባቢ የሚገኙትን G+4 ህንፃ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 750ካ.ሜ እና G+2 ህንጻ ጠቅላላ ቦታ ስፋት 442ካ.ሜ ያላቸው ህንፃዎችን ባሉበት ሁኔታ ለተለያዩ አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Government (May 14, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/14999f30-84da-40d9-8620-243ad2d35109/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Uniforms” Procurement Reference No:
Ethiopian Police University Would Like to Procure Uniforms
Government (May 14, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/acb00918-d178-4c5e-9aba-9eb9e0ff35ab/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0535-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 326 ለተማሪዎች
Wolkite University: ሎት 326 ለተማሪዎች ምግብ ቤት አገልግሎት የሚውል የጠረጴዛ ጥገና ሚሆን አሉሙኒየም አንግል 30ሴ.ሜ በ 30ሴ.ሜ የሆነ (ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ)
Government (May 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/c5a3e8d0-bda7-4566-903a-43b7dcf167f7/open Reference Number: WU-NCB-G-0080-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU-NCB-G-0053-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
ወሎ ዩኒቨርሲቲ ለተማሪዎች የመኝታ አገልግሎት የሚውል የአልጋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ተደራሽ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህብረት ስራ ማህበር ቋሚ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ፕሪንተር፣ ላፕቶፕ እና ዴስክ ቶፕ ኮምፒውተር በአስቸኳይ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) አስቸካይ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ተደራሽ ቁጠባና ብድር ኃ/የተ/የህብረት ስራ ማህበር ለመስሪያ ቤቱ ስራ አገልግሎት የሚውሉ
የሄጦሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ እና የመኪና ጎማዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ-01/2018 የሄጦሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች
የቀጨኔ ደብረ ሰላም ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019 ዓ.ም. በመደበኛ በጀት ለት/ቤቱ መምህራን እና ሰራተኞች የክበብ አገልግሎት ምገባ ላይ መስራት የሚችል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም የቀጨኔ ደብረ ሰላም ሁለተኛ ደረጃ ትምህርት ቤት በ2019
Institute of Foreign Affairs፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/714d375b-dca9-4519-bced-00f87804d437/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ac179318-7995-4b84-930e-b3bd65b2bb9b/open Lot Information
Federal First Instance Court፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d8583532-e8ac-4bef-a676-f2ea70be5fd0/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Uniforms
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/66ca5e5c-7c34-4455-ae4a-511e644f51a0/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8eb67965-6e3f-4fdc-9e10-388713635b8d/open Lot Information
Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3e3c253b-560a-4b43-b936-b5ab67b625a9/open Lot Information