Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ማስተካከያ ነሀሔ 16 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ 52 ላይ በወጣው የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2010 በጀት ዓመት እንዲሁም በድጋሚ የወጣ ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር W/raM/GJ/4/2018

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 07/2019 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው

በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ተስፋይ ገብሩ እና የፍ/ባለዕዳ ኒው ኢንተርናሽናል ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/22745 በቀን መጋቢት

የተለያዩ የጽዳት ሳሙናዎችና ብስኩቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ተጫራቾች ፡– 1. ማንኛውም

ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል Uitrasound-General Purpose, Color Dopplermobile, 4D Machine በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የደብረብርሃን አጠቃላይ ስፔሻላይዘድ ሆስፒታል በ2018 በጀት ዓመት ለሆስፒታሉ አገልግሎት የሚውል 1, Ultrasound-General

የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዳማ ሆስፒታል ሜዲካል ኮሌጅ በ2019 የበጀት ዓመት፡- 1. የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች ለአንደኛ ጊዜ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Supplies, Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6d6b863e-24fc-42da-8859-1a11f992f757/open Lot Information

Ethiopian Blood and Tissue Bank Service፡ Procurement of Printing and Publishing Services

Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ba4aafd2-2c5b-4687-9df0-68d35e940ee1/open Lot Information

The Butajira Town Water Supply & Sewerage Service Enterprise Invites Sealed Bids for the Construction of Two Type I Public Toilets in Butajira Town, Located in the East Gurage Zone of the Central Ethiopian Region.

Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) Specific Procurement Notice (Re-Bid) Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Sanitation Facilities

Natanim Charitable Organization (NCO) and Fikir Ethiopia National Association of Intellectual Disabilities (FENAID) Are Seeking an Independent Audit Firm to Conduct a Comprehensive Program Audit for the 2026 Period.

Ethiopian Herald (Jul 28, 2026) Natanim Charitable Organization (NCO)Bid Announcement: Call for Program Audit Reference No: NCO/0188/26 About Natanim Charitable

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያዎች እና የተለያዩ ፅዳት ዕቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 28, 2026) ብሔራዊ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁፕር፡- አግጨ/009/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2

በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልል ጉራጌ ዞን የገደባኖ ጉታዘር ወለኔ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመደበኛ በጀት በወረዳው ውስጥ ለሚገኙ ሴክተር መስሪያ ቤቶች የሚሆን እስቴሽነሪና የጽዳት እቃ፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የተሽከርካሪ ጎማ እና የግንባታ እቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

The Amhara Road, Transport and Logistics Bureau (ANRS RTLB), with Financing from the World Bank, Invites Sealed Re-bids for the Construction of DC2 Gravel New Road Works Under the Rural Connectivity for Food Security Project (RCFSP).