Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ በብድር የሰጠ ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለብድሩ
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ጫረታ ማስታወቂያ እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በዚህ መሠረት፡- በጨረታው ለመሳተፍ የሚፈልግ ማንኛውም ግለሰብ ወይም ድርጅት፡- 1.
እሸት ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. 9 ( ዘጠኝ) ሞተርሳይክሎች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO RE-BIDBid Reference No: – ERCS/WRKS/0053/26 The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office invites eligible and qualified contractors of category of Electromechanical Contractors, water
The Ethiopian Red Cross Society Head Quarter Office Invites Eligible and Qualified Contractors of Category of Electromechanical Contractors, Water Works Contractors, or General Contractors of Category 5 and Above
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አማራ ባንክ 46/2018 አማራ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎየቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አማራ ባንክ አ.ማ መኖሪያ በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎችን እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የጽሕፈት መሣሪያዎችን እና የፅዳት ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ማስተካከያ
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ማስተካከያ በፍ/ባለመብት አቶ ጥላሁን ባህሩ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ዘመድኩን አስቻለው በሚል ነሐሴ
The Delegation of the European Union to Ethiopia Invites Tenders for the Sale of a Used MOSA 15 KVA Generator and a Toyota Land Cruiser Hard Top 4×4 Vehicle.
The Reporter (Aug 15, 2026) Addis Ababa, Ref.: ETH/ECHO/2026/040/SM/th TENDER FOR SALE USED GENERATOR AND VEHICLE The Delegation of the
Kombolcha Textile Share Company Invites Eligible Bidders for the Purchase of Modified Starch.
The Reporter (Aug 15, 2026) 2nd BID Invitation Ref. No. WVD-32/2017-Oc Kombolcha Textile Share Company invites all eligible and interested
የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ የቢሮውን ተሽከርካሪዎች ስምሪት አና ክትትል ለማድረግ ያመች ዘንድ በተሽከርካሪዎች ላይ የሚገጠም ጅ.ፒ.ኤስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ከመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ የቢሮውን ተሽከርካሪዎች ስምሪት አና ክትትል ለማድረግ
ካርተር ሴንተር ኢትዮጵያ ያገለገሉ ዕቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
The Reporter (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ካርተር ሴንተር ኢትዮጵያ በተለያዩ የጤና ዘርፎች ላይ የሚሰራ ድርጅት ሲሆን ከዚህ በታች
የኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና ሰው ሃብት ልማት ፑል አስተዳደርና ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን ላይ ህጋዊ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 የኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ ፐብሊክ ሰርቪስና ሰው ሃብት ልማት
The Afar Pastoralist Development Association (APDA), in Cooperation with the Ethiopian Humanitarian Fund (EHF), Invites Eligible Bidders to Supply Dignity Kits for a Project Focused on Community-driven Protection and Recovery for Vulnerable and Displaced Females in Magaale, Afar Region.
The Reporter (Aug 15, 2026) TENDER NOTICE Afar Pastoralist Development Association (APDA) in cooperation with Ethiopian Humanitarian Fund/EHF wants to
Godina Kibba Lixa Shawaatti Manni Murtii A/Ammayyaa Bara Baajata 2019 Meesha Bituu Barbaada.a
Kallacha Oromiyaa (Aug 13, 2026) Beeksisa Caalbaasii Godina Kibba Lixa Shawaatti Manni Murtii A/Ammayyaa bara baajata 2019 caalbaasii marsaa 1