Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) Re-Bid Announcement BID CLOSING DATE EXTENSION NOTICE PROCUREMENT OF INSTALLATION OF GREENHOUSE AT SOUTHWEST ETHIOPIA REGION, KEFFA ZONE, GIMBO WOREDA, AMANI KEBELE, WATER SOURCE; NEARBY PERENNIAL RIVER
SNV Netherlands Development Organization Would Like To Notify Amendment of Bid Submission
Reporter (Aug 16, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኖሪያ ቤቶች የሽያጭ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አባ/ንፋማመ/02/18 አማራ ባንክ አ.ማ የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና በተሻሻለው 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻነት
አማራ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) Invitation to Re-Bid National Competitive Bid (NCB) Bid Ref No. Re2-ZB/09/26 Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidden for Works on the 9 toor of
Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of ICT Infrastructure and Electrical Power Works on the 9th Floor of its HQ Building.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሆልድ ማይ ሃንድ የበጎ አድራጎት ድርጅት የ2025 አመታዊ የሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 27, 2026) የዓመታዊ ሒሳብ ኦዲት ስማስደረግየወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ሆልድ ማይ ሃንድ የበጎ አድራጎት ድርጅት የተሰኘ መንግስታዊ ያልሆነ ሀገር
Federal Supreme Court Invites Eligible Bidders for the Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/dcc7da06-f6bf-4282-9123-04bbf8d9a884/open Invitation to
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ደረጀ ኃይሌ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ አዳሙ ተሾመ መካከል ስላለው
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት መቅደላዊት ወንድማገኝ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ተፈራ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ
Ethiopian Customs Commission Bahir Dar Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e4b99bed-c008-4ffc-83fc-5111ffce5043/open Invitation to
አዲስ ጀማሪ ከ January 01,2025 – December 31,2025 የስራ ዘመን ዓመታዊ ሂሳብ በተመሰከረላቸዉ ኦዲተሮች ማስመርምር ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ቁጥር፡AJ/ 025/26 የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን አዲስ ጀማሪ በኢፌዲሪ የሲቪል ማህበረሰብ ድርጅቶች ባለስልጣን በቁጥር 3961
SOS Sahel Ethiopia- MaYEA, FSDP, TRANSFORM, NSSID, IRMRW Here in Invited Eligible Bidders for Supply and Delivery of the Tyre.
Reporter (Mar 04, 2026) INVITATION TO BID Invitation Number (NCB) SOS-NCB-G-5-Tyre-2026 SOS Sahel Ethiopia- MaYEA, FSDP, TRANSFORM, NSSID, IRMRW here
በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 21/2018 በኢ.ፌ.ዲ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው
House of Federation: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ad6eb2bf-ae37-48a0-9def-73a17f2a6ed6/open Lot Information