Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f85e8014-9d03-4aa6-9e99-71a24096f4e4/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0563-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ፡ በድጋሚ የወጣ ለAMIT/AWTI ሕንፃ ዕድስሳትና ጥገና ስራ ክፍል አገልግሎት የሚዉል ሲሚንቶ በኩንታል ግዥ ጨረታ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው ሸቀጣሸቀጥ(ልዩ ልዩ)፣ኤሌክትሮኒክስ፣ poly(ethylene terephtalate ) plastic cas ጥሬ ፕላቲከ ኮስሞቲክስ ‘
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ
ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል
Government (May 16, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/a70072b6-54df-4956-8638-4c7239733556/open Invitation to Bid “Procurement of Food and Beverages” Procurement Reference No: RG-NCB-G-0053-2018-BID-OpenProcurement
Republican Guard , Republican Guard: Procurement of Food and Beverages
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በምሥራቅ ወለጋ ዞን የቦነያ ቦሼ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የጽ/መሳሪያዎች፣ የሠራተኞች ደንብ ልብስ፣ የቢሮ ጽዳት ዕቃዎች፣ ፈርኒቸር፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የግንባታ እቃዎች እና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ በምሥራቅ ወለጋ ዞን የቦነያ ቦሼ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለቦነያ ቦሼ ወረዳ
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ.የተ.የግ. ኩባንያ የተለያዩ ኤሌክትሪክ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥርECA/038/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃ.የተየግ ኩባንያ የተለያዩ ኤሌክትሪክ ዕቃዎችን
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ የሚገኘው የወረዳ 6 አስተዳደር ፋይናንስ ፅ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ የሚያገለግሉ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር፦ አዲስ/ክ/ከ/ወ/6/004/2018 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ በወረዳ 6 ክልል ዉስጥ
የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 07, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ከተማ ምክር ቤት ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለጽ/ቤቱ የሚያስፈልጉ
Positive Action for Development (PAD) Invites Qualified Bidders for the Upgrade and Renovation of the Community Resource Center in Setit Humera Town.
2merkato.com (Aug 07, 2026) A. INVITATION TO TENDER Invitation to tender for the upgrade and renovation of the community resource
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2dff4315-fb96-42a1-a992-b06682b169bb/open Lot Information
Debre Markos University፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/08908a3b-3269-47c8-a8ad-a348c8f88b81/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d62d33e3-b8ac-4be8-9401-75858cc874ab/open Lot Information
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Medical Devices
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a1c59364-5827-4f93-a104-00cf55bd9f75/open Lot Information