Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 17, 2026) በድጋሚ የወጣ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. G+3 መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 17, 2026) Re bid for Invitation to Bid Bid Reference No:- ERCS/GDS/WRKS/0029/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different IT Equipment & Design of Three Types of Standard Warehousing.
Reporter (May 17, 2026) አማራ ልማት ማሕበር የኤሌትሪክ መኪና ግዥ በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት በማንቀሳቀስ በትምህርት፣በጤና እና በስራ ድል ፈጠራ ዘርፎች
አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ BYD Yuan UP 2025 Full Option Type 401KM Intelligent Beyond Version የኤሌክትሪክ መኪናዎችን መግዛት ይፈልጋል
Fortune (May 17, 2026) DASHEN BANKS.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement of different items as per stated below;
Dashen Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀረሪ ሕዝብ ክልላዊ መንግሥት አደጋ መከላከል እና የምግብ ዋስትና ጽሕፈት ቤት (ገዢው አካል) በክልሉ ለሚያስፈልግ የሰብአዊ ድጋፍ አገልግሎት የሚውሉ የእህል፣ የጥራጥሬ፣ የምግብ ዘይት እና ምግብ ነክ ያልሆኑ ቁሳቁሶችን (NFI Kits) ህጋዊና ብቃት ካላቸው አቅራቢዎች በግልፅ ጨረታ (National Competitive Bidding – NCB) አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ክፍል 1: የጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ (Invitation for Bids – IFB) ለተከበራችሁ ህጋዊ አቅራቢዎች በሙሉ! የሀረሪ
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የማጠናከሪያ ብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/001/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት
መጋዘን ውስጥ የሚገኙ 238 ኩንታል (476 ከረጢት) ላይት ሶዳአሽ (Light Soda Ash) የሆነ ንብረት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ኦሮሚያ ባንክ አ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ኤዜድ ትሬዲንግ ኃ/የተ/የግ/ማህበር መካከል ስላለው
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የየካ ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በመጀመሪያ ዙር የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የየካ ክ/ከተማ ወረዳ 10 ፋይናንስ ጽ/ቤት
በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የተፈጩ ጠጠሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢመአ/ሻሽ/002/2019 በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪከት ለ2019 በጀት ዓመት
Godina Baalee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Daawwee Sarar Seektaraalee Mootummaa A/D/Sarar Meeshaalee Barbaachisan: Gaazexaa Addis Zaman Gaafa Guyyaa 04/01/2019 Baheen Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Dhaabbataa Fi Dhumataa Meeshaalee Qulqullinaa Meeshaalee Elektirooniksii Gara Garaa, Farniicharoota, Uffata Dambii Hojjattootaa Fi Uffata Ispoortii Gommaa Konkolaataa Fi Doqdoqqee Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Godina Baalee Bahaattii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Daawwee Sarar Seektaraalee Mootummaa A/D/Sarar Meeshaalee
Hawassa University: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bbfbcde-f3e8-4e9d-a478-347102db2ccc/open Lot Information
Salale University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/44c35c6e-f5af-4868-906c-2361fe4c8be1/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/54645e96-d12d-4b88-ab68-4ce8e3600606/open Lot Information