Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 17, 2026) በድጋሚ የወጣ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. G+3 መኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 17, 2026) Re bid for Invitation to Bid Bid Reference No:- ERCS/GDS/WRKS/0029/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different IT Equipment & Design of Three Types of Standard Warehousing.
Reporter (May 17, 2026) አማራ ልማት ማሕበር የኤሌትሪክ መኪና ግዥ በድጋሚ የወጣ ግልጽ ጨረታ አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ የክልሉን ህዝብና ልማት ደጋፊዎችን በዘላቂነት በማንቀሳቀስ በትምህርት፣በጤና እና በስራ ድል ፈጠራ ዘርፎች
አማራ ልማት ማህበር /አልማ/ BYD Yuan UP 2025 Full Option Type 401KM Intelligent Beyond Version የኤሌክትሪክ መኪናዎችን መግዛት ይፈልጋል
Fortune (May 17, 2026) DASHEN BANKS.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement of different items as per stated below;
Dashen Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኮ/ቀ/ክ/ከ/ወ/10 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም የ1ኛ ዙር ጨረታ የተለያዩ እቃዎች እና ተያያዥ አገልግሎቶችን በግልጽ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በኮ/ቀ/ክ/ከ/ወ/10 ፋይናንስ ጽ/ቤት ለ2019 ዓ.ም የ1ኛ ዙር ጨረታ የተለያዩ እቃዎች እና
የካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 አስተዳደር በ2019 በጀት ዓመት በ1ኛ ዙር ግልጽ ጨረታ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት/ማሰራት/ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የ2019 ዓ.ም አንደኛ ዙር የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የካ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 አስተዳደር በ2019 በጀት
በኢትዮጵያ መከላከያ ዩኒቨርሲቲ ቢዝነስና ማህበራዊ ጥናት ኮሌጅ ቋሚ ንብረቶችን የተማሪ የብረት አልጋዎች፣ ፎቶ ኮፒ ማሽን፣ የተማሪ ወንበሮች እና የተለያዩ የቢሮ መገልገያ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ያገለገሉ እቃዎች የጨረታሰነድ 001/2018 በኢትዮጵያ መከላከያ ዩኒቨርሲቲ ቢዝነስና ማህበራዊ ጥናት ኮሌጅ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ
ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ የተለያዩ ዕቃዎች፣ ፀረ-አረም ኬሚካል እና ፀረ-ፈንገስ ኬሚካል በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/16/2018 ፊንጫኣ ስኳር ፋብሪካ ከዚህ በታች የተገለጹትን የተለያዩ ዕቃዎች፣ ፀረ–አረም ኬሚካል
አልፋ መስማት የተሳናቸው ልዩ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 11, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 አልፋ መስማት የተሳናቸው ልዩ የመጀመሪያ ደረጃ ት/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩት
Hawassa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/80f62ca8-0787-45e7-8c22-67b4013c1ca4/open Lot Information
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Cleaning Service
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d9149581-c574-4351-8e0f-4ac5688bea84/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Hotel Services
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2a73eab8-bdc6-4810-94c4-85b800f0efe7/open Lot Information
Hawassa University፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3182f0ee-63fe-448c-b96d-f6f04b4851d5/open Lot Information