Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሰውን ንብረት ባለበት በግልጽ ሐራጅ
ራሚስ ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Government (May 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f664b694-7626-4460-9b67-2afdbde551e1/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0060-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የመኪና
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል፡ በድጋሚ የወጣ የመኪና መለዋወጫ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90፣216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (May 17, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ ወ/ሮ አማረች መልካሙ አቢተሙ የተበደሩትን ገንዘብ በብድር ውላቸው መሠረት ስላልከፈሉ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንግድ ድርጅት እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Office Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2cd8e186-1eaf-46f2-986e-1d1702bca88f/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Spare Parts
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/af01e74f-a30a-4b06-a424-cfdd1e6dfcae/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d93ad65b-72e6-4d97-b073-c26cb5fbde1c/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Stationery Items
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e13affec-b81f-43db-be97-476c82627b81/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of ICT Equipment
Government (Aug 07, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/dffd592a-8bcc-4a86-b79b-a534d7f1742f/open Lot Information
አማራ ፓይፕ ፋብሪካ ኃላ/የተ/የግል ኩባንያ ሐምሌ 23/2018 ዓ.ም. ባወጣው ጨረታ ላይ የሽያጭ መነሻ ዋጋው ላይ ስህተት ስላለው ጉዳዩ እስከ ሚስተካከል ድረስ ለባከኑ ቀናት ማካካሻ ይሆን ዘንድ በጨረታ ሰነዱ አንቀፅ 7 መሰረት የጨረታው የጊዜ ገደብ እስከ ነሐሴ 07/2018 ከቀኑ 8፡00 ድረስ የተራዘመ መሆኑን እናሳውቃለን
2merkato.com (Aug 07, 2026) ለሚመለከተው ሁሉ ጉዳዩ፡- የጨረታ የጊዜ ገደብ ማራዘምን ይመለከታል፤ ፋብሪካችን የCommon plastic Sheet ምርት ብዛት 1,358,626 ካ.ሜ ሽያጭ
Authority For Civil Society Organizations Would Like to Procure Printing and Publishing Services
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/51d6908b-2d20-472a-a08f-92c2ba627a32/open ”
FDRE Center for Constitution and Federalism Training Would Like to Procure Maintenance and Repair Service
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d5e294c4-64e0-4033-adf6-fba12905462e/open ”
Solidarités International is Inviting Offers from Experienced Legal Entities for the Supply and Delivery of Hand Pumps, Accessories, and Spare Parts Under a Framework Agreement to Support its Humanitarian Programs.
2merkato.com (Aug 07, 2026) TENDER ADVERTISEMENT Call for tender for supply and delivery of hand pumps, accessories, and spare parts, under