Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል በሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን አና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ  ሐራጅ(ጨረታ)

ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ራሚስ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር (ፋይናንሲንግ) በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተጠቀሰውን ንብረት ባለበት በግልጽ ሐራጅ

ራሚስ ባንክ አ.ማ. ንብረት ባለበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 18, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f664b694-7626-4460-9b67-2afdbde551e1/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0060-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የመኪና

ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል፡ በድጋሚ የወጣ የመኪና መለዋወጫ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90፣216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ

ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Mannii Barumsaa Bultii Addaa Sadarkaa 2ffaa Beddellee Bara Baajataa 2019 Meeshaalee Tajaajilaaf Oolan Meeshaalee Barreeffamaa, Elektirooniksii, Qulqullinaa, Gommaa Konkolaataa, Uffata Dambii Barataafi Hojjetaa, Midhaan Dheedhii Nyaataaf Oolan, Mi’eessituu, Foon Sangaa Buruundoo, Hanqaaquu Duudaa Kan Lukkuu Biyyaa Keessaafi Kan Lukkuu Faranjii, Gindillaafi Fuduraafi Muduraa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada.

Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 08

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f45eb286-8a66-4381-a5b1-870bb29ea161/open Lot Information

Ministry of Defense: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/74551a1a-9b79-44d3-a877-16e903b43013/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 07

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b638b633-e76b-4605-b3cb-ea54f7e178b5/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 06

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/70c7995b-2620-49bd-bd07-9319b8eacb62/open Lot Information

The Federal Housing Corporation Invites Sealed Bids from Eligible Multidisciplinary Consulting Firms to Provide Comprehensive Trade and Investment Advisory Services.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation for BidBid No. FHC/ICB /PS/01/12/2018 1. The Federal Housing Corporation invites sealed bids from

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 9 ፋይናንስና ጽ/ቤት በስሩ ላሉት ጽ/ቤቶች በ2019 በጀት ዓመት የሚያስፈልጋቸውን የተለያዩ ዕቃዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 002/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ወረዳ 9 ፋይናንስና ጽ/ቤት በስሩ ላሉት ጽ/ቤቶች በ

በምዕራብ ወለጋ ዞን የጊምቢ ከተማ ገንዘብ ጽ/ቤት የሠራተኞች የደንብ ልብስ፣ የስፖርት ቱታና ስንክሳር ጫማ፣ ለተማሪዎች አገልግሎት ስልጠና የሚውሉ የጽሕፈት መሣሪያዎች፣ የተለያዩ የመኪና እና የሞተር ሳይክል ጎማዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በጅማ ዞን የሠቃ ጨቆርሳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የሰራተኞች የደንብ ልብስ፣ የጽ/ቤት አላቂ ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎችን እና የሁለት እግር የሞተር ሳይክሎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል