Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 16, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/72fbcacf-141b-49bf-b7fe-759a1351f245/open Reference Number: ECC-NCB-NC-0519-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: AAACBO-NCB-G-30-BID-2018 Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission፡ PROCUREMENT OF ELECTRONICS MAINTENANCE
Addis Zemen (May 16, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በሰማራ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት ለአገልግሎት የማይጠቀምበት የተለያዩ ኤሲዎች፤ ፍሪጅ፣ እስካነር ፕሪንተር፣ የውሃ ሮቶ እና ሌሎችም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡
በኢ.ፌ.ዴ.ሪ. ጉምሩክ ኮሚሽን የሰመራ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት ለአገልግሎት የማይጠቀምባቸው የተለያዩ ኤሲዎች፣ ጀኔሬተር፣ ፍሪጅ፣ እስካነር፣ ፕሪንተር፣ የውሃ ሮቶ እና ሌሎችም በግልፅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር-35/2018 የተተዉና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች ስለሚወገዱበት ሥርዓት
የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶችን በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-19/2018 ዓ.ም በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ብዛት ያላቸው አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሸከርካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/45c8dd57-95ae-49c9-8d39-fa5ef0cf9ea9/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b7fcd983-c211-4c5b-832b-b91e0dedf188/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement Disposal of Other Properties
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7029aeca-8938-4187-bc5f-8cfced9e8e2e/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b702ed05-fc2f-448b-95dd-163a8c030627/open Lot Information
Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply, Transport, and Installation of Front Light Boxes at its Outlying Branches.
Addis Zemen (Aug 09, 2026) Hibret Bank Bid No. HB/010/2026 Invitation to Bid Hibret Bank would like to invite interested
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የጽህፈት መሣሪያና የጽዳት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተሮችና መምሪያዎች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡– ሎት 1-
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 04/2019 1.የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ
Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Eelwayyeetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Eelwayyee Bara Baajataa 2019tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-dhaabbii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Farniicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwaniifi Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
BARRIISAA (Aug 09, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Eelwayyeetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Eelwayyee bara baajataa
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል ያልታጠበ የሀገር ውስጥ የድንጋይ ከሰል(Raw Local Coal) (ከደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ብቻ መጠኑ 41,500 (አርባ አንድ ሺህ አምስት መቶ) ቶን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ያልታጠበ የሀገር ውስጥ ድንጋይ ከሰል ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ሙሰፋ/25/2018 በኬሚካል