Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Fortune (May 17, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-35-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed hereunder.

Awash Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.

Reporter (May 17, 2026) ሀ. ለጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ አንበሳ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁፕር 97/1990 እና 216/1992 አንዲሁም በአዋጅ ቁጥር 1147/20121 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች በግልፅ

አንበሳ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባለበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር-ንኢባ/031/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል።

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሥር የሚገኘው የወረዳ 9 ኳስ ሜዳ ጤና ጣቢያ የህክምና መድሀኒቶችና የላብራቶሪ ሪኤጀንት፣ አላቂ የፅህፈት መሣሪያ፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ የደንብ ልብስ ጨርቆች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የህክምና መገልገያ መሳሪያዎች፣ ህትመት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ጥገናና ሰርቪስ፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የተለያዩ ክፍሎች የጥገናና እድሳት ስራ በ2019 ዓ.ም. የበጀት ዓመት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ጉምሩክ ኮሚሽን የተለያዩ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት

በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የቀርሳና ማሊማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የኤሌክትሮኒክስ፤ የጽህፈት መሳሪያዎችን፤ የንጽህና መሳሪያዎችን፤ ቋሚና አላቂ የቢሮ ውስጥ እቃዎችን፤ የሠራተኛ የደንብ ልብሶችን፤ የቴክኒክና ሙያ ማሰልጠኛ እቃዎችን፤ የግንባታ እቃዎችንና የተለያዩ ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

World Vision Ethiopia (WVE) is Inviting Eligible Bidders for the End-to-end Delivery and Installation of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Agro Processing Plant) Along with the Establishment of a Solar Powered Irrigation System.

The GIZ Country Office is Inviting Eligible Local Companies to Submit Proposals for the Provision of Security and Cleaning Services for Their Office Located in Shire.

2merkato.com (Aug 12, 2026) Invitation to BidReference No. 7000019343 The GIZ- Country Office is looking for a local company who

Expertise France is Seeking Proposals from Qualified Local Travel Agencies to Provide Domestic Flight Booking Services for its Country Office and Project Support Unit (PSU) in Addis Ababa.

2merkato.com (Aug 12, 2026) INVITATION TO TENDER Subject: Request for Proposal – Provision of Domestic Flight Booking Services through a

በለሚ ኩራ ክፍለ ከተማ ወረዳ 14 የአርሴማ ሠፈር የጋራ መኖሪያ ቤት ባለቤቶች ህብረት ስራ ማህበር በ2019 ዓ/ም 1ኛ ዙር ግልፅ ጨረታ G+4 እና G+1, ከብሎክ 381 እስከ 391 በድምሩ11(አስራ አንድ) የጋራ መኖሪያ ቤቶች እና 2(ሁለት) ኮሚናል ህንፃዎች የግድግዳ ቀለም ቅብ እና እድሳት፣ ልስን ጥገና፣ የደረጃ የእጅ መደገፊያ እና የብረት ቀለም ቅብ የጣራና የጎረንዳዩ እድሳት፣ የውጪ መብራት ዝርጋታ እና ሌሎችንም ስራዎች አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Dashen Breweries Share Company (DBSC) Invites Qualified Individual Tax Consultants to Submit Sealed Technical and Financial Proposals for External Tax Advisory, Tax Compliance, Audit Readiness, and Capacity-building Services.

2merkato.com (Aug 12, 2026) Invitation to BidBid Reference No: DBSC-SEB-TAX-2026 Dashen Breweries Share Company (DBSC) invites qualified individual tax consultants

Ethiopian Federal Police: Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b15bccd-c976-4316-8d24-74306915a6a4/open Lot Information