Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሁሩታ፣ ዲክሲስ፣ ጎንዴ፣ መቂና በገላን የሕንጻ ማሳመር ሥራ፣ የጥበቃ ቤት፣ ደረቅ ሽንት ቤትና የአጥር ሥራ በግንባታ ዘርፍ የተሰማሩና ደረጃቸው GC/BC 7 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ኮንትራክተሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 08/2018 የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የተገለጸውን እቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።

የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ጠቅላይ ፍ/ቤት ለመ/ቤቱ ለሥራ አገልግሎት የሚውል የኤሌክትሮኒክስ እንዲሁም የሲስተም ዕቃዎችና አገልግሎትና ዝርጋታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (May 14, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዝክሪ ኃ/የተ/የግ/ማህበር እና የፍ/ባለዕዳ እነ ዳንኤል ከበደ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል ከፍተኛ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/301570 በ21/02/2016 ዓ/ም እና

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (May 14, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ምሥራቅ ሪጅን በሪጅኑ ሥር የተለያዩ ቦታዎች ላይ ያሉትን የማስታወቂያ ሥራዎችን በማስታወቂያ ዘርፍ የተሰማሩትን ድርጅቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማሠራት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Electric Utility Invites Sealed Bids for the Construction of Gambella No.1 SC Office Renovation.

Addis Zemen(Mar 01, 2026) RE-INVITATOIN-NATIONAL CONIPLIMVE BIDDING (NCB) Construction of Gambella noi SC office Renovation Procurement Reference Number: EEU/GAM/R/NCB-001/2018 No

የአዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶችን በሀገር ውስጥ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ያገ/ን/ሽ/ግጨ/005/2018 አዲስ አበባ ከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በሰንጠረዥ የተገለጹትን ያገለገሉ

The Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Invites Expressions of Interest from Consulting Firms for a Study on New Financial Products Under the Rural Financial Intermediation Program – III (RUFIP III), Funded by IFAD.

Reporter(Mar 01, 2026) Request for Expression of Consultants (REOI) Country: Ethiopia Client: Ethiopian Cooperatives Commission (ECC) Program: Rural Financial Intermediation

እናት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በድርድር ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የድርደር ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡- እባ/ንማ/05/2018 እናት ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች በሰንጠረዠ ላይ የተገለጸውን

Gift Real Estate PLC, in Partnership with the Addis Abeba Housing Development Corporation, Seeks Pre-qualification of Firms for Structural Concrete Works (Grade 1 Contractors) for High-rise Buildings (3B+G+21) and Specialized Finishing Works.

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ

Habitat for Humanity Ethiopia (HFHE) Invites Bids for the Partial Renovation of Houses in Dire Dawa, Ethiopia. The Tender is Divided Into Two Lots: LOT-1 (Beuawale & Wahil Cluster Wereda – 12 Houses) and LOT-2 (Qelad Cluster Wereda – 5 Houses).

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር – 021/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ

CARE Ethiopia Invites Qualified Suppliers to Bid for Office Supplies (stationery Items) Under a Framework Agreement (FWA) for Two Years.

Reporter(Mar 01, 2026) RE-Bid Invitation for Office Supplies (Stationery Items)Bid Reference No: 317/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945,