Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5001782-782f-4810-b4eb-faae8b466b67/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0550-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 137 ለወልቂጤ

Wolkite University: ሎት 137 ለወልቂጤ ዩኒቭርሲቲ ኮምፕርሄንሲቭ ስፔሻላይድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል ለቢሮ ማሽኖች መለዋወጫ እቃዎች ግዥ ( በድጋሚ የወጣ)

Addis Zemen (May 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AAC NCB 0010/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል ሎት የዕቃው ዓይነት የናሙና

የአ/አበባ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67dc817f-cf64-4096-8e5d-35b114494796/open Lot Information Procurement Reference Number: UoG-NCB-G-0365-2018-PUR Object of Procurement: የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ግዥ

University of Gondar የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች ግዥ ለሳይንስ ማዕከል ለሁለተኛ ጊዜ /Requisition of Electronics /2ND Time/

Addis Zemen (May 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ማረሚያ በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የጉንደር መንገድ ጥገና ዳስትሪክት ግንቦት 6 ቀን 2018 በታተመው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ላይ በገፅ 31 በግዥ መለያ ቁጥር GN-024/2018 እና

በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የጎንደር መንገድ ጥገና ዲስትሪክት የጨረታ ማረሚያ አውጥቷል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Bulchiinsa Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Mallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Dadar Bara Baajataa 2019 Kan Oolu Meeshaalee Manneen Hojii Meeshaalee Dhumoo Fi Meeshaalee Qulqullinaa Goommaa Konkolaataa, Goommaa Motor Saayikila TVS Meeshaalee Eleektirooniksii Meeshaalee Farnicharii Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada

The Ethiopian Sugar Industry Group Invites Bids for Consultancy Services to Design a Bridge, Cross Drainage Structures, and a 3,000-hectare Pumped Surface Irrigation System at the Omo Kuraz No.2 Sugar Factory.

አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት የደንብ ልብስ ስፌት አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ አዲስ አበባ የከተማ አውቶቡስ አገልግሎት ድርጅት በብሔራዊ ግልፅ ጨረታ የግዥ ዘዴ

Tis Isat Water Works PLC is Inviting Qualified Bidders (Grade 4 and Above WC or GC) for Sub-contracting Labor Works for the Kebtele Town Water Supply Expansion Project in Awi Zone, Jawi Woreda.

Awash Bank Invites Sealed Bids from Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Different Materials.

Addis Zemen (Aug 11, 2026) Invitation to bid National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-03-2026/27 Awash Bank invites sealed

The Ethiopian Sugar Industry Group Invites Bids for Consultancy Services to Design a Bridge, Cross Drainage Structures, and a 3,000-hectare Pumped Surface Irrigation System at the Omo Kuraz No.2 Sugar Factory.

የፌደራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሊፍት አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ፌ.ቤ.ኮ/ብግጨ/ዕቃ/02/12/2018 1. የፌደራል ቤቶች ኮርፖሬሽን ለሊፍት አገልግሎት የሚውሉ የኤሌክትሮ መካኒካል እቃዎች ግዥ በጨረታ

ባለ ሶስት እግር ተሽከርካሪ (ባጃጅ) የሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 10, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በአፌ ከሣሽ አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ደ/ብርሃን ቅርንጫፍ እና በአፈ ተከሽ

Hawassa University፡ Procurement of Sanitary Items

Government (Aug 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f7d448f8-1d6f-4734-b329-f0f80f5c5fc9/open Lot Information