Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (May 19, 2026) Invitation to – Re-bid National Competitive Bid /NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullet Feed IFB
The Agricultural Transformation Institute Now Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Procurement of Pullet Feed
Addis Zemen (May 19, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 438 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ በ(SVCD SP) ፕሮጀክት በጌዴኦ ዞን በ2 ሎት በመከፋፈል በሎት 1 በይርጋ ጨፌ ወረዳ ሀሩ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ የዕንቁላል ጣይ ዶሮ ቤት በሴቶች ለተደራጁ ማህበራት የአንድ ቀን ጫጩት ማሳደጊያ ቤት ግንባታ ለማካሄድ በግንባታ ሥራ ላይ የተሰማሩ የሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 19, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የዲላ ከተማ ውሃ አገ/ት ደርጅት ሞተር ሳይክል እና ኮፒውተር ከነፕሪንተር በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም በንግዱ ሥራ ዘርፍ ህጋዊ ፈቃድ
የዲላ ከተማ ውሃ አገ/ት ደርጅት ሞተር ሳይክል እና ኮምፒውተር ከነፕሪንተር በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 18, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 53/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩከ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን (የተሽከርካሪ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩከ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ
Baankiin Siinqee W.A Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaada
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Baankii siinqee Lakk.BS/ KTS/038/2018 Baankiin Siinqee W.A Qabeenyaa armaan gadii bu’uura Aangoo Labsii
ዓባይ ባንክ አ.ማ የመኖሪያ የንግድ እና ለኢንዱስትሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 80/2018 ማስታወቂያ ቁጥር አባይ 80/2018 ዓባይ ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ.97/1990 በተሰጠው ስልጣን
Prime Minister Office: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e867caf2-6c20-4b78-a8ac-4e32043f590f/open Lot Information
Ethiopia Pharmaceutical Supplies Service: Procurement of Office Equipment
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a53bb390-b505-4aba-87da-df6103dc6b91/open Lot Information
Ministry of Finance: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f0c79979-0647-41a4-870b-e80e69039e0e/open Lot Information
Artificial Intelligence Institute፡ Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2ecf4b6f-7bad-4f80-94ea-b0e68254c7cb/open Lot Information
The Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Qualified National Bidders for the Purchase of Cisco Smart Net DNA Licenses Under Bid No. 33/2026/27.
Fortune (Aug 09, 2026) Commercial Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid 1. Commercial Bank of Ethiopia, invites interested
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ የ2018/19 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚዉሉ የተለያዩ አይነት ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ሰነድ ቁጥር፡– ዘኢአማ/7/017/2018ዓም ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ የ2018/19 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚዉሉ