Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90፣216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (May 17, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ ወ/ሮ አማረች መልካሙ አቢተሙ የተበደሩትን ገንዘብ በብድር ውላቸው መሠረት ስላልከፈሉ ባንኩ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንግድ ድርጅት እና መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 17, 2026) የጨረታ ማስታወቂያአዲስና በድጋሚ የወጣ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች ጨረታ ቁጥር 012/2025/26 የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ማለትም የተለያዩ ያገለገሉ ፈርኒቸሮች፣ የተለያዩ ያገለገለ የተሽከርካሪ ጎማዎች የቪ8 ተሸከርካሪ ዕቃ
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር፡- 021/2018 አሐዱ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣንና ውክልና መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ተ.ቁ የተበዳሪው ስም የመያዣ
አሐዱ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/45c8dd57-95ae-49c9-8d39-fa5ef0cf9ea9/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b7fcd983-c211-4c5b-832b-b91e0dedf188/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement Disposal of Other Properties
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7029aeca-8938-4187-bc5f-8cfced9e8e2e/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b702ed05-fc2f-448b-95dd-163a8c030627/open Lot Information
Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply, Transport, and Installation of Front Light Boxes at its Outlying Branches.
Addis Zemen (Aug 09, 2026) Hibret Bank Bid No. HB/010/2026 Invitation to Bid Hibret Bank would like to invite interested
የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የጽህፈት መሣሪያና የጽዳት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተሮችና መምሪያዎች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡– ሎት 1-
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 04/2019 1.የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ
Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Eelwayyeetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Eelwayyee Bara Baajataa 2019tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-dhaabbii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Farniicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwaniifi Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
BARRIISAA (Aug 09, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Eelwayyeetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Eelwayyee bara baajataa
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል ያልታጠበ የሀገር ውስጥ የድንጋይ ከሰል(Raw Local Coal) (ከደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ብቻ መጠኑ 41,500 (አርባ አንድ ሺህ አምስት መቶ) ቶን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) ያልታጠበ የሀገር ውስጥ ድንጋይ ከሰል ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር ሙሰፋ/25/2018 በኬሚካል