Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 18, 2026) ሁለተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡- ኢ/ሸ/ኃ/የተ/የህ/ስ/ማ/22113/18/ዓ.ም የኢትዮጵያን ሸ/ኃላ/የተ/የህ/ስ/ማህበር የማህበሩን የ2015 በጀት ዓመት መነሻ በማድረግ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም በጀት ዓመት የኦዲት ስራን ከዚህ
የኢትዮጵያን ሸ/ኃላ/የተ/የህ/ስ/ማህበር የማህበሩን የ2015 በጀት ዓመት መነሻ በማድረግ የ2016 እና የ2017 ዓ.ም በጀት ዓመት የኦዲት ስራ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 19, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጎብፋ/004 የጎንደር ብቅል ኃ/የተ/ የግል ማህበር በዋናነት ለሚያመርተው ብቅል እና ተረፈ ምርቶች መያዣነት የሚያገለግል የተለያዩ መጠን ያላቸውን ከረጢቶች በቋሚነት
የጎንደር ብቅል ኃ.የተ.የግል ማህበር በዋናነት ለሚያመርተው ብቅል እና ተረፈ ምርቶች መያዣነት የሚያገለግል የተለያዩ መጠን ያላቸውን ከረጢቶች በቋሚነት ለአንድ አመት በጥራት አምርቶ የሚያቀርብለት ኩባንያ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለአንድ ዓመት ውል ወስዶ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 18, 2026) የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶኮፒ ማሽን፣ ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስክሪብቶ፣ አጀንዳ፣ ቢልቦርድ እና ሌሎችም) ግዥ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ቁጥር፦ ስተአ/004/2026 የአገልግሎት መ/ቤታችን እ.ኤ.አ በ2026
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶኮፒ ማሽን፣ ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስክሪብቶ፣ አጀንዳ፣ ቢልቦርድ እና ሌሎችም) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fb40f89f-1f27-4fe4-9333-9398170475b0/open Lot Information Procurement Reference Number: BU-NCB-G-0138-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የግብርና
ቦንጋ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሚ የወጣ የግብርና ኮሌጅ ኬሚካል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids from Reputed Consultancy Organizations for the Formulation and Implementation of an Integrated Enterprise Resource Planning (ERP) System and IT Solution.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No 10/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise
The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Construction of Special Structures Across Three Lots: Lot 1 (One Box Culvert at Dunchi-Gelesha Road), Lot 2 (Two Box Culverts at Yawal-Kankan Road), and Lot 3 (One Pipe Culvert at Terfam-Akula Road).
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/CON/2026/04 1. The Gambella People’s National Regional
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Various Goods Across Five Lots.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No.08/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE)
The Jigjiga Model Boarding School Invites Bids for the Supply of Various Items Divided Into Three Lots: Lot 1 for Dry Food Items (rice, Spaghetti, Macaroni, Sugar, Powdered Milk, and Cooking Oil), Lot 2 for Vegetables, Aromatic Spices, and Fresh Meat, and Lot 3 for 100 Student Uniforms.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) Invitation for Bid The Somali Regional State Jig-jiga Model Boarding School invites all eligible and
The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) is Seeking Consultancy Services for the Design and Operational Management of Various Infrastructure Projects.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/CONS/2026/05 1. The Gambella People’s National Regional
The Gambella Rural Roads Authority (GRRA) Invites Bids for the Maintenance of Four Road Projects.
Ethiopian Herald (Sep 04, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR BID Procurement Reference Number: GRRA/RCFSP/E308-ET/NCB/Mai/2026/06 1. The Gambella People’s National Regional
ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ. የጨረታ ማራዘሚያ አውጥቷል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) ማስታወቂያ ሪዬስ ኢንጂነሪንግ አ.ማ የተለያዩ የፎርድ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች ጨረታ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ነሐሴ 7 ቀን
በቢሾፍቱ ከተማ ከፍተኛ ፍርድ ቤት የጨለለቃ ክፍለ ከተማ ወረዳ ፍርድ ቤት የመኖሪያ ቤት የጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) 2ኛ የጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሾች በእነ ዳግማዊ ዓለማየሁ 3 ሰዎች እና በአፈጻጸም ተከሳሽ በአቶ ዓለማየሁ
በአብክመ በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን በጅሌ ጥሙጋ ወረዳ አስተዳደር የበጤ ከተማ ንዑስ ማዘጋጃ ቤት የሚገኙ 5 ቦታዎች ጠቅላላ ስፋቱ 2500 ካሬ ሜትር የሆነ ለንግድ አገልግሎት የሚውሉ የልማት ቦታን በመደበኛ ጨረታ አወዳድሮ በሊዝ ማስተላለፍ ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 04, 2026) የሁለተኛ ዙር መሬት ሽያጭ የሊዝ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ በኦሮሞ ብሄረሰብ ዞን በጅሌ ጥሙጋ ወረዳ አስተዳደር