Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 18, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 06/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተለያዩ ንብረቶች በግልፅና በሀራጅ ጨረታ ዕቃዎቹ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 17, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ተስፋየ አባተ የሰጠው የካፒታል እቃ ተከራዩ የኪራይ ከፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ ግዥና ኪራይ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት ንብረት በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 18, 2026) ለ2ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ በእጅ የሚገፋ ትራክተር ግዥ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን ጣና ፍሎራ ኃ/የተ/የግ/ማህበር በአማራ ክልል በባህርዳር ዙሪያ ወረዳ በ124 ሄክታር ላይ በአበባ፣አትክልትና ፍራፍሬ
ጣና ፍሎራ ኃ.የተ.የግ.ማህበር በእጅ የሚገፋ ትራክተር በጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Embassy of the United States of America is Holding an Online Auction for Various Furniture and Appliances.
Reporter (Jul 19, 2026) U.S. EMBASSY ONLINE AUCTION https://online-auction.state.gov/ Furniture and Appliances. On 22nd-24th of July 2026. Embassy of the
Vision Fund Micro Finance Institution S.C. Invites Sealed Bids for the Supply of Desktop Computers, Scanners, and Printers.
Reporter (Jul 19, 2026) Invitation for bid for the Procurement of Desktop Computers, Scanners and Printers Vision Fund Micro Finance
Dashen Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Strong Vault Room Doors and Battery Testers and Chargers.
Fortune (Jul 19, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement
ስፖርት ዘ ብሪጅ እንደ አውሮፓውያን አቆጣጠር ከጃንዋሪ 2024 ጀምሮ ሂሳቡን ለሶስት ተከታታይ ዓመታት እንዲመረመርለት የውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለመቅጠር ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 19, 2026) ጨረታና ጥሪ ማስታወቂያ የውጭ ኦዲተር የሂሳብ ምርመሪ አገልግሎት ጨረታ ማስታወቂያ ስፖርት ዘ ብሪጅ እንደ አውሮፓውያን
Afrobarometer is Seeking a National Partner (NP) in Ethiopia to Conduct a Nationally Representative Sample Survey of the Adult Population (n=1,200) for Round 11, Scheduled for 2026/2027.
Fortune (Jul 19, 2026) REQUEST FOR IDS FOR AN AFROBAROMETER NATIONAL PARTNER IN ETHIOPIA TO CONDUCT AN ROUND 11 SURVEY Afro
Livestock Development Institute፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2dd4e733-53fa-47e9-ada0-0a6afcd74f0a/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Jul 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86abb2aa-ac1e-4dd6-bf47-4c84da497194/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b3f97c40-f47a-4db3-bd81-402cc0f266a8/open Lot Information
Addis Ababa University፡ Procurement of Machinery ሳር ማጨጃ (የነዳጅ) 2019
Government (Jul 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8163c2fc-95b6-465e-8503-9c967768857b/open Lot Information