Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO RE-BIDBid Reference No: – ERCS/WRKS/0052/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors for Construction of Different Projects

Reporter (Aug 23, 2026), Fortune (Aug 23, 2026) Call For National Competitive Bid (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of listed items as

Dashen Bank Invites Eligible and Interested Potential Bidders for the Procurement of Different Items

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ፣ የቤት ማስዋቢያ፣ አልባሳት፣ ጫማ፣ የቤት ዕቃ፣ እስፔርፓርት፣ ምግብነክ፣ ኮንስትራክሽን፣ የፅዳት ዕቃ እና ልዩ ልዩ በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈጋል

የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ እስካቫተር (EXCAVATOR) ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ እስካቫተር (EXCAVATOR) ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ

የህዝብ መዝናኛ ቦታዎች አስተዳደር ኮርፖሬሽን በስሩ ያሉትን ለተለያዩ ፓርክ ውስጥ ያሉ ሱቆች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኪራይ ማስተላለፍ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 83 የህዝብ መዝናኛ ቦታዎች አስተዳደር ኮርፖሬሽን በስሩ ያሉትን ለተለያዩ ፓርኮች

ጉምቢ እህል ድርጅት ስንዴ እና በቆሎ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ ጉምቢ እህል ድርጅት (Dhabbata Gumbii Midhaanii) በቅርቡ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት ተመስርቶ ወደ

በድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 12, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አበበች ደንበሌ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አዳነች ደንበል መካከል

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 12, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ናርዶስ ግርማ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ሸዋንግዛው ተከሉ መካከል ስላለው የፍርድ

Mercy Corps is Seeking Suppliers for Seed Distribution in Tigray and Somali Regions, and for the Procurement of a Toyota Rav4 Hybrid Electric Vehicle.

2merkato.com (Mar 12, 2026) Date: 11th March 2026Reference No.: ET01/PR164636/2026ET01/PR164652/2026ET01/PR164846/2026 Tender Notice Mercy Corps is a non-religious, non-profit and non-governmental

Ethiopian Public Health Institute: Procurement of Uniforms

Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4fe30e8d-f882-4fa2-8368-dbadd0b687e1/open Invitation to

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣ አሮጌ ጎማዎች እና ባዶ በርሜሎች ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/ጭ/ሪ/ግ/ጨ/-004/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ጭሮ ሪጅን የሆኑ ንብረቶች ብረታ ብረቶችን፣