Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 17, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባለበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።

ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር-ንኢባ/031/18 ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን በመያዣ የያዛቸውን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 መሠረት በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል።

ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (May 17, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ያገለገሉ ንብረቶች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ የጨረታ መለያ ቁጥር እባ/010/2018 እናት ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች የተጠቀሱትን ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል።

እናት ባንክ አ.ማ. ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Gojjam Development S.C. Has Invited Wax Sealed Bids Comprising of Technical & Financial Proposal from Eligible Bidders for Providing All the Necessary Labor, Material & Equipment for the Construction and Completion of Gojjam Development S.C B+G+12 at Bahir Dar Town in Amhara Region.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/45c8dd57-95ae-49c9-8d39-fa5ef0cf9ea9/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b7fcd983-c211-4c5b-832b-b91e0dedf188/open Lot Information

Ethiopian Federal Police፡ Procurement Disposal of Other Properties

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7029aeca-8938-4187-bc5f-8cfced9e8e2e/open Lot Information

Ethiopian Federal Police: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b702ed05-fc2f-448b-95dd-163a8c030627/open Lot Information

Hibret Bank is Inviting Interested and Eligible Vendors to Bid for the Supply, Transport, and Installation of Front Light Boxes at its Outlying Branches.

Addis Zemen (Aug 09, 2026) Hibret Bank Bid No. HB/010/2026 Invitation to Bid Hibret Bank would like to invite interested

የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የጽህፈት መሣሪያና የጽዳት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀድያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በዞኑ ለሚገኙ ሴክተሮችና መምሪያዎች የሚያስፈልጉ የተለያዩ ዓይነት፡– ሎት 1-

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 04/2019 1.የህንፃ ጥገና እና የቧንቧ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ

Mootummaa Naannoo Oromiyaa Godina Booranaa Aanaa Eelwayyeetti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Eelwayyee Bara Baajataa 2019tti Waajjiraalee Mootummaa Aanichaaf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Dhumaa-dhaabbii Biiroo, Meeshaalee Elektirooniksii, Farniicheroota, Uffata Seeraa Hojjettoota Mootummaa, Doqdoqqeewwaniifi Gommaa Konkolaataa Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል ያልታጠበ የሀገር ውስጥ የድንጋይ ከሰል(Raw Local Coal) (ከደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ብቻ መጠኑ 41,500 (አርባ አንድ ሺህ አምስት መቶ) ቶን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል