Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 20, 2026) ብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡- ኢፕድ 021/2018 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ለህጻናት ማቆያ የሚያገለግሉ የዴይ ኬር ዕቃዎች
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ለህጻናት ማቆያ የሚያገለግሉ የዴይ ኬር ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 20, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የዓዲግራት ከተማ ዕቅድና ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ለሴፈቲኔት ፕሮግራም የሙያ የግንባታ ሥራ ማስፈፀሚያ አገልግሎት የሚውል ቡሎኬትና ሎካል ማቴርያል በሴፊቲኔት ከፀደቀ በጀት
የዓዲግራት ከተማ ዕቅድና ፋይናንስ ጽህፈት ቤት ለሴፈቲኔት ፕሮግራም የሙያ የግንባታ ሥራ ማስፈፀሚያ አገልግሎት የሚውል ቡሎኬትና ሎካል ማቴርያል በሴፊቲኔት ከፀደቀ በጀት በሀገራዊ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል
Government (May 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d064941c-c955-4a6e-8b7c-e41b4801daa3/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0576-2018-PUR Object of Procurement: Purchase Requisition of
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቀለሞች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 20, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d2182c97-cce4-4316-9ae7-8f61cbb04298/open Invitation to Bid “Procurement of Maintenance and Repair Service” Procurement Reference No: Moj-NCB-NC-0032-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Ministry of Justice: Procurement of Maintenance and Repair Service
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Hawassa University፡ Procurement of Bed Room, Lunch and Dinner
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7916d28a-fae6-4c66-86c4-c054f5aa56af/open Lot Information
የኢትዮጵያ አእምሯዊ ንብረት ባለስልጣን የህትመት ስራዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ced04d83-38d8-4f8b-8138-a8e2eaf0e5fe/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Laboratory Equipment Chemical Dep
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1ee259-5e49-49d3-a458-1c0c4ba5b118/open Lot Information
ዲላ ዩኒቨርሲቲ ለህክምና አገልግሎት የሚውሉ የፅዳት ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/adbf5e22-4ab9-4a48-9ed1-e7578e8b9d17/open Lot Information
ፀሐይ ኢንሹራንስ አ.ማ. የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ መክፈቻ ቀን ማራዘሚያ ማስታወቂያ ይህ ማስታወቂያ ለሁሉም በጨረታው ለመሳተፍ ፍላጎት ላላቸው ተጫራቾች እንዲደርስ እየተደረገ ያለው
Siinqee Bank S.C Invited Interested and Potential Bidders for the Procurement of Different Toners
Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to bidNational Competitive bidding (NCB) SIINQEE BANK S.C invited Interested and potential bidders for the
ዘመን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ
Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Offsite Data Backup and NOC Staging, an Information Security Solutions and Express Mail Delivery Service.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidders for the Procurement of Offsite
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ያገለገሉ ቋሚ እና አላቂ እቃዎችን (የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ ኮምፒዩተር፣ ፕሪንተር፣ ልዩ ልዩ ቶነሮችና ካርትሪጆች፣ ወረቀቶች፣ ጋዜጦች፣ ባትሪዎች፣ ጎማዎች እና የመሳሰሉትን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ እቃዎች ጨረታ ማስታወቂያሽ ያ ጭ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ጎተራ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት G+4