Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 20, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከተውን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቱ ባለበት
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 20, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር–ት/ቢ/ግ/ጨ/-05/18 የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ የኤሌክትሮኒክስ Lap top computer, LCD projector printer machine and voice recorder/ በግልጽ ጨረታ
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ሕዝቦች ክልላዊ መንግስት ትምህርት ቢሮ የኤሌክትሮኒክስ /Lap Top Computer, LCD Projector, Printer Machine and Voice Recorder/ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Government (May 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/39897e4d-9d5b-4b41-b622-54fd9b899c49/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0575-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለአሚቲኢ
አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል የኤሌትሪክ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 20, 2026) የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጎንደር ዲስትሪክት ለአቶ ምእራፍ ተገኘ አለሙ በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት ለግብርና ሜካናይዜሽን ፕሮጀክት አገልግሎት ዘርፍ አከራይቶ የነበራቸውን የእርሻ መሳሪያዎች ተከራዩ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ጎንደር ዲስትሪክት የተለያዩ የእርሻ መሳሪያዎች በድርድር ለመሸጥ ወይም ለማከራየት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዘመን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ. ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዘውን ከዚህ በታች የተመለከተውን መኖሪያ
Zemen Bank S.C Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Offsite Data Backup and NOC Staging, an Information Security Solutions and Express Mail Delivery Service.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Zemen Bank S.C invites interested and eligible bidders for the Procurement of Offsite
ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ያገለገሉ ቋሚ እና አላቂ እቃዎችን (የቢሮ ፈርኒቸሮች፣ ኮምፒዩተር፣ ፕሪንተር፣ ልዩ ልዩ ቶነሮችና ካርትሪጆች፣ ወረቀቶች፣ ጋዜጦች፣ ባትሪዎች፣ ጎማዎች እና የመሳሰሉትን) በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ እቃዎች ጨረታ ማስታወቂያሽ ያ ጭ ናይል ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. ጎተራ አካባቢ በሚገኘው ዋና መ/ቤት G+4
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Hereby Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Different Goods/services.
Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Bid Reference No.: ERCS/GDS/CVS/008/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን ንብረቶች
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement Security Service/የጥበቃ አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/740b9305-387a-43dd-8110-05a931e1d34d/open
The National Insurance Company of Ethiopia (NICE) Invites Eligible Bidders to Submit Proposals for the Development of a Five-year Strategic Plan.
Reporter (Mar 08, 2026) OPEN TENDER(Ref No.2, NICE//2026) 1. National Insurance Company of Ethiopia S.C invites eligible bidders to participate
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Printing Service /የህትመት አገልግሎት ግዥ
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/412205ef-71e8-46d8-adeb-7e0188639477/open
Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) Seeks Trainers to Provide Skills Development Training on Off-farm and On-farm Activities Focused on Technology-based Systems for Youth Livelihood Support Programs in Segen, Karat, and Dasenech Woredas of the South Ethiopia Region.
Reporter (Mar 08, 2026) CALL TO PURCHASE A CONSULTANCY SERVICE Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) is a national NGO