Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 20, 2026) በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያERC DSPA ግ.ጨ.ቁ 14/2018 የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተጠቀሱትን አቅርቦቶች ፍላጎት ካላቸው የአገር ውስጥ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል  1. የኤሌክትሪክ ተሸከርካሪ

የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪ (Electric Vehicle) መግዛት ይፈልጋል

Reporter (May 20, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-35-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed hereunder.

Awash Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.

Reporter (May 20, 2026)  RE-BID ANNOUNCEMENT Procurement of Teaching and Learning Materials, Sport Kits, Dignity Kits, Reference Books, and Montessori Kits Development Expertise Center (DEC) is a national NGO established

Development Expertise Center (DEC) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Suppliers for the Procurement of Teaching and Learning Materials, Sport Kits, Dignity Kits, Reference Books, and Montessori Kits.

Addis Zemen (May 20, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ነክ፣ ኮስሞቲክሶች ነክ ዕቃዎች ባሉበት

ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እና ኮስሞቲክሶች ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Abuunaa Gindabarat Bara Baajataa 2019 Meeshaalee Adda Addaa Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barabaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Marsaa 1 Bara 2019 Godina Shawaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Abuunaa Gindabarat

Waajjirri Maallaqaa Bul. Magaalaa Hoolataa Bara Baajataa 2019 Tiif Meeshaalee Adda Adda Kan Oolaan Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Barbaada

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Bul/Magaalaa Hoolataa bara baajataa 2019 tiif Meeshaalee Uffata Seeraa, Gaatii hodhaa

The Addis Ababa Water and Sewerage Authority (AAWSA) is Seeking Expressions of Interest from Reputable Consulting Firms for the Verification, Construction Supervision, and Contract Administration of 15 Pocket and Source Area Deep Wells in Addis Ababa.

Godina Shawaa Lixaa Aanaa Baakkoo Tiibbeetti Bara Barnootaa 2019 Meeshaalee Adadaa Tii Fii Ooluu Wal- Dorgoomsiisee Bituu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksiisaa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Godina Shawaa Lixaa Aanaa Baakkoo Tiibbeetti Manni Barumsaa  Qaro- Dhabeeyyii Baakkoo

Waajjirri Maallaqaa Aanaa M/Roobii Bara Baajataa 2018 Keessa Seektaroota Aanaa Keessa Jiraniif Uffata Seeraa Hojjettootaa Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Barnootaa, Meeshaalee Qulqullinaa Meeshaalee Adda Addaa Fi Kitaabolee, Meeshaalee Haaromsaa, Meeshaalee Dhaabbii Biiroo, Gommaa Konkolaata, Meshalee Haaromsaa Konkolaataa Fi Baatirii Konkolaataa DhiyeessitootaWal Dorgomsiisee Caalbaasii Ifaadhaan Bituu Barbaada.

በጉ/ክ/ከተማ አዲስ ሕይወት ጤና ጣቢያ ለ2019 ዓ.ም. የበጀት ዓመት የአንደኛ ዙር የተለያዩ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ/ም የአንደኛ ዙር ዕቃ ግዥ ግልፅ ጨረታ በጉ/ክ/ከተማ አዲስ ሕይወት

የኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 8 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት ለወረዳው አስተዳደር አገልግሎት የሚውል የተለያዩ እቃዎችን አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 001/2019 የኮልፌ ቀራንዮ ክፍለ ከተማ የወረዳ 8 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019

የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ ዘዴ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የቦሩ ሜዳ ጠ/ሆስፒታል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውል ከዚህ በታች የቀረበውን ዝርዝር

Ethiopian Technology Authority፡ Procurement of Hotel Services

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/69f9aa16-6f1e-474e-8c7e-4fe6c91148ec/open Lot Information