Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 18, 2026) የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶኮፒ ማሽን፣ ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስክሪብቶ፣ አጀንዳ፣ ቢልቦርድ እና ሌሎችም) ግዥ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ቁጥር፦ ስተአ/004/2026 የአገልግሎት መ/ቤታችን እ.ኤ.አ በ2026
የስደተኞችና ተመላሾች አገልግሎት የቢሮ መገልገያ መሳሪያዎች (ፎቶኮፒ ማሽን፣ ፕሪንተር፣ ዓርማ የሚታተምባቸው ቲሸርቶች፣ እስክሪብቶ፣ አጀንዳ፣ ቢልቦርድ እና ሌሎችም) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fb40f89f-1f27-4fe4-9333-9398170475b0/open Lot Information Procurement Reference Number: BU-NCB-G-0138-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የግብርና
ቦንጋ ዩኒቨርሲቲ: በድጋሚ የወጣ የግብርና ኮሌጅ ኬሚካል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5001782-782f-4810-b4eb-faae8b466b67/open Lot Information Procurement Reference Number: WKU-NCB-G-0550-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 137 ለወልቂጤ
Wolkite University: ሎት 137 ለወልቂጤ ዩኒቭርሲቲ ኮምፕርሄንሲቭ ስፔሻላይድ ሆስፒታል አገልግሎት የሚውል ለቢሮ ማሽኖች መለዋወጫ እቃዎች ግዥ ( በድጋሚ የወጣ)
Addis Zemen (May 18, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር AAC NCB 0010/2018 ዓ/ም የአ/አበባ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል ሎት የዕቃው ዓይነት የናሙና
የአ/አበባ ፖሊስ ጠቅላይ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአርሲ ዞን ጉና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ ለሚገኙ ጽ/ቤቶች አገልግሎት የሚውሉ ቋሚና አላቂ የቢሮ ኤሌክትሮኒክስ፣ ፈርኒቸር፣ የጽህፈት መሣሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች እና የሰራተኞች የደንብ ልብሶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁ-01/2019 የበጀት ዓመት በአርሲ ዞን ጉና ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት በወረዳ
የባሕር ዳር ከተማ ወረዳ ፍ/ቤት መኖሪያ ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ጥበቡ ሁነኛው እና በአፈ/ተከሳሾች 1. አብዱ ሙሀመድ፣ 2.መሀመድ ሁሴን መካከል ስላለው የአፈጻጸም
ጤና የምግብ አምራቾች አ.ማ. ቱቦላሬ ብረት (RHS Metal Steel) 50mmx50mm, Thickness 2-2.5mm (Mix) and 2.4m Length የሆነውን ብዛቱ እስከ 1,500 ፍሬ የሚደርሰውን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ባለበት ሁኔታ ለመሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 04, 2026) ቀን፡ ሐምሌ 28/2018 ዓ.ም የጨረታ መለያ ቁጥር፡ HCFM/RHS/001/2018 የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ጤና የምግብ አምራቾች አ.ማ. ከዚህ በታች የተገለጸውን ቱቦላሬ
በጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ጽ/ቤት/ በ2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ኢ/ጽ/ቤት/001/2019 በጉ/ክ/ከ/ወ/4/ፋ/ጽ/ቤት/ በ2019 የበጀት ዓመት ሎት 1 የተለያዩ የፅህፈት መሳሪያወች፣ ሎት
ስፋቱ 440 ካሬ ሜትር የሆነ ቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የውሳኔ ባለመብት፡- ጋሻ ፋይናንስ አክሲዮን ማህበር እና የውሳኔ ባለእዳ፡- አቶ መኮንን ተፈራ መካከል
The Food Security Coordination Office of the Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Provision of E-payment Services for the Cluster of Gambella and Benishangul Regions as Part of the Productive Safety Net Program 6 (PSNP 6).
World Bank (Jul 22, 2026) REQUEST FOR BIDS GOODS Country: Federal Democratic Republic of Ethiopia Name of Project: Productive Safety
The National ID Program (NIDP) is Seeking a Qualified Service Provider to Provide Data Center Colocation Services for the Digital ID for Inclusion and Services Project.
World Bank (Aug 01, 2026) Specific Procurement Notice Request for Bids Non-Consulting Services Employer: National ID Program Project: Digital ID
The National ID Program (NIDP) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of IT Infrastructure to Expand its Existing Data Center.
World Bank (Aug 01, 2026) Specific Procurement Notice Request for Bids Goods(Single Stage, One-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of
በምዕ/ጎጃም ዞን በፍ/ሠላም ከተማ አስተዳደር ሥር የሚገኘው የጃቢ ህብረት ሥራ ማህበር የገንዘብ ቁጠባና ብድር ዩኒዬን ኃ.የተወ. ለቢሮ አገልግሎት የሚውል 6 Kw G – POWER በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕ/ጎጃም ዞን በፍ/ሠላም ከተማ አስተዳደር ሥር የሚገኘው የጃቢ ህብረት ሥራ ማህበር የገንዘብ ቁጠባና