Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 21, 2026) ድጋሚ የወጣ ኤሌክትሮኒክስ ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 437/18 በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ ለምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ኘሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ኤሌክትሮኒክሶች በግልጽ ጨረታ ከዚህ በታች በሰንጠረዥ

በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ ለምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ኘሮግራም አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ኤሌክትሮኒክሶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Ethiopian Herald (May 21, 2026) Invitation to Re-Bid- National Competitive Bid (NCB) Procurement Reference Number: ATA-RE-NCB-S-2026-0006 The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is inviting eligible bidders

The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) is Inviting Eligible Bidders for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Service.

Government (May 21, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/562ed7ab-0eca-4d11-b74d-6e91a29a40e4/open   Invitation to Bid Procurement of Printing and Publishing Services Procurement Reference

Educational Assessment and Examinations Service Procurement of Printing and Publishing Services

Addis Zemen (May 21, 2026) በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኬኒኮአመኬፋ 006/2018 በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ፋብሪካ ከታች የቀረቡትን የምርት ማሸጊያ እቃዎች በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ልምድ፣ ችሎታና ፍላጎት

በኬሚካል ኢንደስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ፋብሪካ ብዛቱ 83,200 ባለ 50 ኪሎ ግራም የአልሚኒየም ሰልፌት ምርት ማሸጊያ ማዳበሪያ ከሀገር ውስጥ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Customs Commission: ደረጃዉን የጠበቀ የቡክሌት እና ብሮሽር ህትመት ግዥ

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ddfaea20-dfaf-4e73-a1e4-7369750dc8f3/open Lot Information

Federal High Court፡ ለዳኞች እና ለችሎት አዳራሽ የመጋረጃ እና የካባ መስቀያ ግዥ 2018

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1fe41d51-b735-4b88-ac0c-0c744f2ec8cd/open Lot Information

Dashen Breweries S.C. Hereby Invites Qualified and Experienced Interior Design Firms to Submit an Expression of Interest (EOI) for Providing Full Interior Design Services and Project Supervision for Their New Head Office Building in Addis Ababa.

የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት መግጠም እና መጫን ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት

Ethiopian Roads Administration: Procurement of Pneumatic Roller With Filed Kits of Spare Parts

Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6f95575-a6fc-45c5-a0a6-b757cad6c455/open

የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሀ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዳግማዊት ሙሉጌታ

ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት የሚውል ጥራቱ የተጠበቀ 1ኛ ደረጃ 48 ሺህ ኩንታል በቆሎ እና 60 ሺህ የስንዴ ክምችት አዳማ ከተማ መጋዘን ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የመጠባበቂያ እህል ለመግዛት የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል

የደቡብ ወሎ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤትና ቦታ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል

Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈ/ከሳሽ የደሴ መምህራን ኮሌጅ እና የአፈ/ተከሳሾች– 1-እዩአል አሰፋ 2- ወ/ሮ ወርቁሃ ተካ 3-