Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (May 20, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ገዳ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/1992 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን ከታች በሰንጠረዡ የተገለጸቱን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ

ገዳ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (May 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/7d68500a-9719-4a60-9a69-b1fd951f134e/open Reference Number: WU-NCB-G-0090-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WU-NCB-G-0033-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

ወሎ ዩኒቨርስቲ: የተሽከርካሪ እና የማሽኖች መለዋወጫ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (May 20, 2026) DEVLOPMENT BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bid RE-Bid Ref. No: DBE/NCB/ W/06/2025/26 Development Bank of Ethiopia invites GC & BC of Grade 7 &

Development Bank of Ethiopia Invites GC & BC of Grade 7 & Above for the Procurement of Construction of Fence and Decoration Light and Painting Work for Dire Dawa District.

Government (May 20, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d63cc55c-ffd2-4779-8714-34c8fc005d65/open Reference Number: WCU-NCB-G-0021-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: WCU-NCB-001-G-2018- BID Procurement Information Procurement

WACHAMO UNIVERSITY : ሎት-01 ለተማሪዎች ቀለብ የሚውል የዳቦ ግዥ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Defense፡ Procurement of RDF Medicines

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0c642e12-2b4b-46e4-ba3a-fc96bdb05988/open Lot Information

የከተማ እና መሠረተ ልማት ሚኒስቴር ለጥገና የሚሆኑ ዕቃዎች እና የጥገና አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/86fd91a1-c2bf-4753-93f7-c2c9d082b6c3/open Lot Information

Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fb737a57-1f14-4824-b650-885f649da569/open Lot Information

GPNRS Finance Bureau Invites Bids from BC-3 and Above Contractors for the Renovation of its Building in Gambella Region.

Addis Zemen (Mar 10, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BUILDING RENOVATION WORK To: BC-3 and Above

በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ ለደሴ ፕሮጀክት የተለያዩ የግንባታ ዕቃዎች ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ EEP/EC/FP/FWNCB/04/2018 በኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል የኢንጅነሪንግ እና ኮንስትራክሽን ቢዝነስ ዘርፍ ፋይናንስ እና ግዥ ለደሴ

የኔታቤት ለህፃናትና ማህበረሰብ ልማት ድርጅት በእ.ኤ.አ የ2025 በጀት ዓመት ሒሳብ ወጪና ገቢን የውጭ ኦዲተሮችን በማወዳደር ማስመርመር ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) የኦዲት ሥራ ጨረታ ማስታወቂያ የኔታቤት ለህፃናትና ማህበረሰብ ልማት ድርጅት በአዋጅ ቁጥር 1113/2011 በህፃናት ላይ በሀገሪቱ

በአራዳ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሰሜን ጤና ጣቢያ ለ2018 በጀት ዓመት ልዩ ልዩ የቋሚ ቢሮ እቃዎች፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ቋሚ የህክምና እቃ እና የጥገና እና የፓርትሽን አገልግሎት በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

የአማራ ክልል ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ የቢሮ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ የጽህፈት መሳሪያ፣ የጽዳት እቃ እና የተሽከርካሪ ጎማ በግልፅ በጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ሀገር አቀፍ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ብግጨ01/2018 የአማራ ክልል ፖሊስ ዩኒቨርሲቲ ኮሌጅ ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ የህያው ማዳበሪያ ማምረቻ መሳሪያ ጥገና እና የሼክ ኢንኩቬተር ጥገና አገልግሎት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር  09 በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የግብርና ቢሮ ለባህርዳር አፈር ላቦራቶሪ ዳይሬከቶሬት