Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 26, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያቁጥር አማራ ባንክ 47/2018 አማራ ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ከዚህ ቀጥሎ የቀረበውን ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

አማራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 04_2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ዕቃዎች ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሃራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 26, 2026) በድጋሚ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር: SSNT-T637 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ ለሀዋሳ ኤርፖርት ፓይለት ማሰልጠኛ ትምህርት ቤት (PTSC) ካፌቴሪያ አገልግሎት የሚውል የስጋ ምርት አቅራቢ ድርጅቶች ጋር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ስምምነት ለሶሥት (3) አመት ለመስራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) ማስተካከያ ነሐሴ 17 ቀን 2018 ዓ.ም ገፅ 14 ላይ በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ የግዥ መለያ ቁጥር AAU/SPH/Mg/NCB/02/2018 በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ

በአዲስ አበባ ዩኒቨርሲቲ የሰፈረ ሰላም ካምፖስ የጨረታ መዝጊያ እና መክፈቻ ቀን ማስተካከያ አውጥቷል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Installation of a Submersible Pump and All Accessories in Gedebye Town, South Gonder Zone.

Reporter (Aug 26, 2026) Invitation for Open Bids Bid No, ORDA /NCB/PG/11/2026 The ORDA Ethiopia has a plan to purchase

Oromia Bank Would Like to Extend the Bid Closing and Opening Period for the Procurement of External Audit Firms Floated Under Bid Notice No.OT/05/2026-27

Reporter (Aug 26, 2026) Bid Extension for External Audit Firms Oromia Bank would like to extend the bid closing and

SNV in Ethiopia is Establishing a Prequalified Roster of International and Local Consultancy Firms and Individual Consultants for Professional Services for the Period 2026-2028.

2merkato.com (Aug 26, 2026) Two (2) Days Left!  CONSULTANT PREQUALIFICATION NOTICE 2026-2028 SNV is a global development partner working to

ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ በሐገር ውስጥ አቅራቢዎችን (በኢትዮጵያ ብር) የሚሽጡ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Aug 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር SPD-18/2018-05 ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አከሲዩን ማህበር ለምርት ስራ አገልግሎት የሚውል VIRGIN POLYESTER FlBE 50,000 ኪ.ግ

Baankiin Siinqee W.A Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa

Kallacha Oromiyaa (Aug 20, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakk.BS/KTS/039/2018 TL Maqaa Liqeeffataa Maqaa Namaa qabeenya qabsiisee Damee Liqeesse Teessoo fi ibsa

The Ethiopia Institution of Agricultural Research (EIAR), Under the Food System Resilience Program (FSRP), Invites Sealed Bids for the Procurement of a Freeze Dryer with Accessories, a 50-liter Bioreactor with Accessories, and a 2-liter Bench Top Bioreactor with Accessories, Including Commissioning, Training, and Testing for the Holeta Biotechnology Research Centre in Oromia.

Godina Wallaggaa Lixaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Boojji Coqorsaa Bara Baajetaa 2019tti Meeshaalee Barreeffamaa Fi Dhumataa, Meeshalee Ijaarsaa, Gommawwan Konkolaataa Fi Dodhokee/motor Saayiklii/, Meeshalee Eleektirooniksii, Farniicherootaa Fi Uffata Seeraa Hojjettootaa Caalbaasii Ifaatiin Wal Dorgomsiisee Bituu Barbaada

The Ethiopian Red Cross Society Oromia Regional Office Invites Eligible Electromechanical, Water Works, or General Contractors (Category 5 and Above) for the Supply and Installation of Electro-mechanical Work for a Deep Well and Pump Testing for a Shallow Well in the Elu-Ababora Zone, Halu Woreda of the Oromia Region.

በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 25, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በጉ/ክ/ከ/ወ/10 አስተዳደር ፋይናንስ ጽ/ቤት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን አወዳድሮ መግዛትና ማሰፋት ይፈልጋል። ሎት-1