Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 24, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 07/2019 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 24, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ተስፋይ ገብሩ እና የፍ/ባለዕዳ ኒው ኢንተርናሽናል ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/22745 በቀን መጋቢት
የተለያዩ የጽዳት ሳሙናዎችና ብስኩቶች የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ተጫራቾች ፡– 1. ማንኛውም
ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu Bara Baajataa 2019’f Sektaroota Aanaa Isa Jala Jiran Hundaaf Beeksiisa Caalbaasii Ifaadhaan Dorgoomtoota Seeraa Qabeessaa Ta’an Waldorgomsisuun Meeshaalee Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksiisa Caalbaasii Ifaa marsaa 1ffaa Lakk. Caalbaasii 001/2019 Godina Shawaa Lixaattii Waajjirrii Maallaqaa Aanaa Jalduu
በኦሮሚያ ክልል በጅማ ዞን የሊሙ ገነት ገንዘብ ፅ/ቤት ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም ባወጣው የጨረታ ማስታወቂያ ላይ የቀን ማስተካከያ አድርጎበታል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) ማረሚያ ዓርብ ነሐሴ 22 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 29 ላይ በኦሮሚያ
በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት የሚሆን የተለያዩ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በንፋስ ስልክ ላፍቶ ከፍለ ከተማ አስተዳደር የወረዳ 01 ጤና ጣቢያ ለ2019 በጀት ዓመት
Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo Manneen Hojii Mootummaa Aanichaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Wal-dorgomsiifnee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Naannoo Oroomiyaa Godina Shawaa Kaabaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Muloo manneen
The Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) is Inviting Bids for the Procurement and Installation of Submersible Pumps for the Halaba Wash Project, Specifically for Alemtena and Habibo Water Supply Construction in the Halaba Zone, Central Ethiopia Regional State.
The Reporter (Aug 29, 2026) Ethiopian Evangelical Church Mekane Yesus Development and Social Services Commission (EECMY-DASSC) INVITATION TO BID The
ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር የጥራት እና የምግብ ደህንነት ስራ አመራር ስርዓት (FSSC 22000 and ISO 9001:2015 (Quality and Food Safety Management System) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት ግዥን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የስልጠና እና የማማከር አገልግሎት የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 041/2018 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ኃላ.የተ.የግ.ማህበር
Reach for Change Ethiopia is Seeking Qualified Production Companies or Individual Consultants to Produce Four High-quality Mini Documentaries Profiling Selected Cohort III EdTech Fellows.
The Reporter (Aug 29, 2026) CALL FOR TECHNICAL AND FINANCIAL PROPOSALProduction of a Mini Documentary Series Profiling Selected Cohort III
The National Bank of Ethiopia (NBE), with Support from the International Fund for Agricultural Development (IFAD), is Seeking a Qualified Consulting Firm or Consortium to Design, Develop, Test, and Implement a Digital Financial Services Price Comparator Tool.
The Reporter (Aug 29, 2026) INVITATION FOR OPEN BID 1. National Bank of Ethiopia invites interested and eligible bidders for
የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 አጠገብ የሚገኘው የቡልቡላ ራዕይ የመጀ/ደ/ት/ቤት ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውሉ ቋሚ እቃ፣ የትምህርት መሳሪያዎች፣ ህትመትና፣ የኤሌክትሪክ እቃዎች፣ የህክምና እቃ፣ የፅዳት እቃዎችን፣ የተለያዩ የኤሌክትሪክ እቃዎች ለማስጠገን ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 የቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 12 አጠገብ የሚገኘው የቡልቡላ ራዕይ