Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 24, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡ ስለሆነም ተጫራቾች ፡– 1. ማንኛውም
ኢኳል ኦፖርቹኒቲ አሶሴሽን ሲገለገልበት የነበረውን አንድ ቶዮታ የመስክ መኪና ባለበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር G+2 መኖሪያ ቤት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የሰጠው ብድር ባለመከፈሉ በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) 216/92 መሠረት በእዳ ማካካሻት የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የወረሳቸውን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO RE-BIDBid Reference No: – ERCS/WRKS/0052/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following procurements:
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors for Construction of Different Projects
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ክ/ከተማ ወረዳ 09 ጎሮ ጤና ጣቢያ የቋሚ እና አላቂ እቃዎች፣ ፅህፈት መሳሪያዎች፣ የህትመት ስራዎች፣ የጥገና ስራዎች፣ የመኪና ኪራይ፣ የህክምና ዕቃዎችና ሪኤጀንቶች እና መድኃኒቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ ጨረታ መለያ ቁጥር 01/2019 በአዲስ አበበ ከተማ አስተደደር የለሚ ኩራ ከ/ከተማ
Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise is Inviting Bids for a Three-year Cisco Smartnet License Renewal for Critical Network Devices.
Addis Zemen (Aug 29, 2026) Invitation to BiddersTENDER NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02642 Ethiopian Shipping and Logistics would like to invite interested
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 29, 2026) የተተዉ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ግ_05/2019 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
Naannoo Oromiyaatti Godina Booranaa Baha Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Nageellee Booranaa Mootummaa Seekteera Magaalichaa Keessatti Argaamanif Meeshaalee Wal-dorgomsisee Bituu Barbada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Iffaa Bahe Naannoo Oromiyaatti Godina Booranaa Baha Waajjirri Maallaqaa Bulchiinsa Magaalaa Nageellee Booranaa
Addis Ababa University: Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/68ec75d2-5087-402e-bd0b-8f7ae37f78f0/open Invitation to
Ethiopian Agricultural Authority: Procurement Of Laptop Screen
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9541469d-6749-4bcc-8397-a0c629f300d8/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Electronics Equipment
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e4b11e37-715b-4549-976a-575fb7367270/open Lot Information
Arbaminch University: Procurement of Construction Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/023eb3a3-5eb8-44d1-85e7-101a0bf4d4ad/open Lot Information
Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Toner
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/687069a2-e242-434f-963d-256888e22cbf/open Lot Information