Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (May 18, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት አቶ ሽብሩ ማሞ እና በፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ተስፋነሽ ፍስሀ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር
የቦታው ስፋት 368 ካ/ሜ የሆነ ቤትና ቦታ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (May 19, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/4a44ea9a-d822-4386-bea0-e30f56d8857b/open Invitation to Bid Procurement of Hotel Service Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0594-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Hotel Service
Government (May 19, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/57fd7d53-8312-4b84-99a0-3b4faab42e62/open ” Invitation to Bid “ Procurement of Rent Service” Procurement Reference
Ethiopian Customs Commission Would Like to Procure Car Rent Services for Mojo Customs Branch Office
Government (May 19, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f66c466-95b9-418c-9e1e-71380012087a/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0061-2018-PUR Object of Procurement: ድጋሚ የወጣ የመኪና
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል፡ ድጋሚ የወጣ የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዊ ብሔረሰብ አሥተዳደር ዞን ከፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ቲሊሊ ሐርሜላ ሆቴል የሚጣል አፍሪካ የእቁብ ማህበር ዳኞች እነ ደሴ በቀለ እና እሱባለው
በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽህፈት ቤት የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ጨ.ቁ 10/2018 ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን ሰመራ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተገለጹ የተለያዩ የተወረሱ ዕቃዎችን
The African Center for Early Childhood Development (AfC-ECD) Invites Qualified Firms to Submit Expressions of Interest for a Study on Indigenous Child-rearing Practices in Addis Ababa, Dire Dawa, Amhara, Central Ethiopia, Oromia, and Sidama Regions.
Addis Zemen(Mar 04, 2026) Invitation for Expression of Interests for Local Bidders to Conduct Multi-region Study of Indigenous Child-rearing Practices
የአዊ ብሔረሰብ አሥተዳደር ዞን ከፍ/ፍ/ቤት ባለሶስት እግር ተሽከርካሪ ባጃጅ መሸጥ ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ ግዛቸው ፈንቴ እና በአፈ/ተከሳሽ ታደሰ ቦጋለ መካከል ስላለው የአፈጻጸም ገንዘብ ክስ ክርክር ጉዳይ
የደላንታ ወረዳ ፍ/ቤት የጽህፈት መሳሪያ፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ ሌሎች አላቂ የጽዳት እቃዎች፣ ቋሚ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ህትመት እንዲሁም ካባ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Be’kur(Mar 02, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ወሎ ዞን ከፍተኛ ፍ/ቤት የደላንታ ወረዳ ፍ/ቤት ግ/ፋ/ን/አስ/ቡድን ለ2018 በጀት ዓመት ለመ/ቤታችን አገልግሎት
በቂርቆስ ክፍለ ከተማ የፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሀብት ልማት ጽህፈት ቤት የመንግስት ግዥ ቡድን የተለያዩ እቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 04/2018 ዓ.ም በቂርቆስ ክ/ከተማ የፐብሊክ ሰርቪስና የሰው ሀብት ልማት ጽ/ቤት የመንግስት ግዥ
በደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት የቤንች ሽኮ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት የሻይ ቡና መስተንግዶ አገልግሎት ግዥ፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃ ግዥ እና የመስክና የላፕቶፕ ቦርሳ ግዥ በግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ምዕ/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት የቤንች ሽኮ ዞን ፋይናንስ መምሪያ በ2018 በጀት ዓመት ሎት 1፡- የሻይ ቡና
የልደታ ክፍለ ከተማ አስተዳደር ዋና ስራ አስፈጻሚ ፑል ለ2018 በጀት ዓመት እቃዎች እና አገልግሎቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዥዎችን መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 003/2018 የልደታ ከ/ከተማ አስተዳደር ዋና ስራ አስፈጻሚ ፑል ለ2018 በጀት ዓመት ከዚህ በታች
የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ህዝቦች ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት በክልላችን በም/ኦሞ ዞን በሜኒት ጎልድያ ወረዳ ኮላይ ጤና ጣቢያ ቀሪ ሥራ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ምዕራብ ኢትዮጵያ ህዝቦች ከልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ በ2018 በጀት ዓመት በክልላችን በም/ኦሞ