Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (May 20, 2026) በድጋሜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያERC DSPA ግ.ጨ.ቁ 14/2018 የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተጠቀሱትን አቅርቦቶች ፍላጎት ካላቸው የአገር ውስጥ ድርጅቶች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል 1. የኤሌክትሪክ ተሸከርካሪ
የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን የኤሌክትሪክ ተሽከርካሪ (Electric Vehicle) መግዛት ይፈልጋል
Reporter (May 20, 2026) National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number AB-35-2025/26 1. Awash Bank invites sealed bids from eligible bidders for the supply and delivery of items listed hereunder.
Awash Bank Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items.
Reporter (May 20, 2026) RE-BID ANNOUNCEMENT Procurement of Teaching and Learning Materials, Sport Kits, Dignity Kits, Reference Books, and Montessori Kits Development Expertise Center (DEC) is a national NGO established
Development Expertise Center (DEC) Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Suppliers for the Procurement of Teaching and Learning Materials, Sport Kits, Dignity Kits, Reference Books, and Montessori Kits.
Addis Zemen (May 20, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ ነክ፣ ኮስሞቲክሶች ነክ ዕቃዎች ባሉበት
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ ኤሌክትሮኒክስ እና ኮስሞቲክሶች ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Airlines Group is Inviting Eligible Category One (1) General Contractors for the Design and Construction of the Airport Federal Police Investigation Office Building.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation for Tender Bid Announcement No. SSNT-T630 Ethiopian Airlines Group intends to invite potential contractors
The ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders for the Supply and Delivery of Solar Lanterns.
Reporter (Aug 05, 2026) Invitation for Open BidsBid No. ORDA/NCB/PG/12/2026 1.The ORDA Ethiopia has a plan to purchase Solar Lantern.
በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ የተለያዩ ይዘት ያላቸው መጽሐፍት እና የተለያዩ ህትመቶች፣ ለስብሰባ አገልግሎት የሚውል ወንበር እና የተለያዩ ባህላዊ አልባሳት በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማሳተም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ህ/ክ/መ/ የኮንታ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ለኮንታ ዞን ባህል ቱ/ሰ/ መምሪያ ለኮንታ ብሔር
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ 2019 የበጀት ዓመት የተለያዩ ቋሚና አላቂ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች፣ የመኪና እና የሞተር /ጎማዎች፣ የደንብ ልብስ እና ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መስተዳድር በሰሜን ሸዋ ዞን የአለልቱ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ
በአብክመ የኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን ገንዘብ መምሪያ የጽህፈት መሳሪያና ቋሚ አላቂ እና የጽዳት ዕቃዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 03/2019 ዓ.ም በአብክመ የኦሮሞ ብሔረሰብ ዞን ገንዘብ መምሪያ ለዞን ሴክተር
The Transport & Road Development Bureau of the Central Ethiopia Regional State is Seeking Consultancy Services for Detailed Engineering Design, Tender Document Preparation, Construction Supervision, and Contract Administration for New Road Construction Projects.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) NOTICE OF INVITATION FOR ENGINEERING DESIGN AND CONSULTANCY SERVICES FOR NEW ROAD CONSTRUCTION PROJECTS 1.
የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት አላቂ የጽህፈት ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች እና ለጥገና አገልግሎት የሚውሉ የግንባታ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለቢሮ መገልገያና ለጥገና አገልግሎት
የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር የተለያዩ እቃዎችን አወዳድሮ አገልግሎት ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2019 የኮልፌ ቀራንዮ ክ/ከተማ አስተዳደር ከዚህ በታች የተጠቀሰው የአገልግሎት ግዥ ለ2019
ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን ጎሮ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለ2019 በጀት ዓመት በወረዳው ስር