Re-Invitation Tenders in 2021
Ethiopian Herald (May 19, 2026) Invitation to – Re-bid National Competitive Bid /NCB/ Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Organization: Agricultural Transformation Institute /ATI/ IFB Title: Pullet Feed IFB
The Agricultural Transformation Institute Now Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Procurement of Pullet Feed
Addis Zemen (May 19, 2026) የግንባታ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 438 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ በ(SVCD SP) ፕሮጀክት በጌዴኦ ዞን በ2 ሎት በመከፋፈል በሎት 1 በይርጋ ጨፌ ወረዳ ሀሩ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግሥት ግብርና ቢሮ የዕንቁላል ጣይ ዶሮ ቤት በሴቶች ለተደራጁ ማህበራት የአንድ ቀን ጫጩት ማሳደጊያ ቤት ግንባታ ለማካሄድ በግንባታ ሥራ ላይ የተሰማሩ የሥራ ተቋራጮችን አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 19, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የዲላ ከተማ ውሃ አገ/ት ደርጅት ሞተር ሳይክል እና ኮፒውተር ከነፕሪንተር በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። ስለሆነም በንግዱ ሥራ ዘርፍ ህጋዊ ፈቃድ
የዲላ ከተማ ውሃ አገ/ት ደርጅት ሞተር ሳይክል እና ኮምፒውተር ከነፕሪንተር በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (May 18, 2026) የተያዙና የተወረሱ ተሽከርካሪዎችንና ልዩ ልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 53/2018 በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩከ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፤ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሸከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን (የተሽከርካሪ
በአዲስ አበባ ቃሊት ጉምሩከ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ተሽከርካሪዎችን እንዲሁም ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የኢንዱስትሪ ህንፃ/መጋዘን/ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter(Mar 01, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉንና በሠንጠረዡ የተመለከተዉን ንብረት በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው)
Dashen Breweries S.C. Invites Bids for the Supply, Installation, and Commissioning of a 10 MVA, 33 to 11 KV Step-down Compact Transformer for its Gondar Plant.
Reporter(Mar 01, 2026) INVITATION TO BIDTender No. DBSC/ICB/06C/2026 Dashen Breweries S.C invites interested & qualified international and Ethiopian bidders for
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት በ2018 በጀት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር በትምህርትና ሥልጠና ዋና መምሪያ የብርሸለቆ መሠረታዊ ውትድርና ማሠልጠኛ ትምህርት ቤት
ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ሞተር ሣይክል እና ዣንጥላ የቤማልማ እና JSI ሎጎ ያለበት መካከለኛ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቤንች ማጂ ልማት ማህበር ቀጥሎ ያሉትን ዕቃዎች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል፡፡ የእቃው ዓይነት ዝርዝር
The Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Transformation Centre (AATC) Invites Bids for Light Duty and Heavy-Duty Car Rental Service with a Framework Agreement for One Year in Amhara Region Different Zones and Addis Ababa.
Ethiopian Herald(Mar 01, 2026) Invitation to Bid-National Competitive Bid (NCB) Organization: Ethiopian Agricultural Transformation Institute, Amhara Agricultural Centre (ATI-AATC) Procurement Reference
የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመስሪያ ቤቱ አገልግሎት የሚውል ወርክ ስቴሽን /Work-station/ ኮምፒውተር ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 04, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 1480 የሲዳማ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚውል
የቦታው ስፋት 65 ካ.ሜ የሆነ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen(Mar 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፈዲላ ጀማል እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሬድዋን ላሉ መካከል ስላለው
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምስራቅ ሐረርጌ፣ ቦረና፣ ምስራቅ ባሌ እና አርሲ ዞኖች በሚገኙት ቆላ ወረዳዎች የመጠጥ ውሃ እጥረት ስለገጠመ የመጠጥ ውሃ አገልግሎት ማመላለስ የሚችሉ 10 (አስር) ሻወር ትራከተሮችን የውሃ ቦቴዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር Sh/T/BGO/06/2018 በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በምስራቅ ሐረርጌ፣ ቦረና፣ ምስራቅ ባሌ እና አርሲ
የደ/ጎ/ዞን/ከፍ/ፍ/ቤት ቤት መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen(Mar 01, 2026) የአፈ/ከሳሽ– ምህረት አሞኘ ጠበቃ በላይነህ ግርሜ የአፈ/ተከሳሽ – ደስታው አስናቀ መካከል ስላለው የገንዘብ ክስ ክርክር ጉዳይ