Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Reference Number: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-ncb-g-0095-BID-kiot-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Addis Zemen (May 22, 2026) የጂፒኤስ ግዥ እና የካሜራ ደግሞ በድጋሚ ግዢ ለመፈጸም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ደኢመባ ቁጥር 12/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ Rugged Handheld GPS with Compass
የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን Rugged Handheld GPS with Compass and Barometric Altimeter እና የቪዲዮ እና የፎቶ ማለትም “DUAL” የሆነ ካሜራ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 22, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር : AMFI/12/2018 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ
አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የንግድ ቤት፣ የመኖሪያ ቤት እና ባጃጅ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (May 22, 2026) በድጋሚ ለ 3ኛ ጊዜ አየር ላይ የዋለ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ.ፌ.መ.ህ.ግ.ፕ.ጽ/ቤት 03 /2018 በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌደራል መንግሥት ሕንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018
በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌደራል መንግሥት ሕንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት መግጠም እና መጫን ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የልደታ ብርሃን የጋራ መኖሪያ የኅ/ስ/ማህበር ማህበሩ የሚያስተዳድራቸውን ህንፃዎች መንግስት ባወጣው የCCTV ካሜራ ስርዓት
Ethiopian Roads Administration: Procurement of Pneumatic Roller With Filed Kits of Spare Parts
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a6f95575-a6fc-45c5-a0a6-b757cad6c455/open
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አሚጎስ የገንዘብ ቁጠባ እና ብድር ሀ/የተ/የህ/ስ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዳግማዊት ሙሉጌታ
ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት የሚውል ጥራቱ የተጠበቀ 1ኛ ደረጃ 48 ሺህ ኩንታል በቆሎ እና 60 ሺህ የስንዴ ክምችት አዳማ ከተማ መጋዘን ላይ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የመጠባበቂያ እህል ለመግዛት የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 08/2018 ቡሳ ጎኖፋ ኦሮሚያ ለመጠባበቂያነት
ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ አበበች አማረ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወርቅነህ አማረ መካከል
የደቡብ ወሎ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ቤት የቤትና ቦታ ጨረታ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 11, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአፈ/ከሳሽ የደሴ መምህራን ኮሌጅ እና የአፈ/ተከሳሾች– 1-እዩአል አሰፋ 2- ወ/ሮ ወርቁሃ ተካ 3-
Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Procurement of Gs Pipes for a Project in West Hararghe Zone, Doba Woreda, Jalela and Dhalota Kebele.
Addis Zemen (Mar 11, 2026) ECC-SDCBOH Invitation to Open Bid For procurement of Gs Pipes Ethiopian Catholic Church Social and
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የሐራጅ ማስታወቂያ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 11, 2026) ማረሚያ፦ እሁድ የካቲት 22 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ
The Exhibition Center and Market Development Enterprise Invites Companies to Submit Bids for the Purchase of EV Chargers.
Reporter (Mar 11, 2026) Reissued tender notice Tender No.: 020/2018 The Exhibition Center and Market Development Enterprise invites companies to