Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (May 22, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር : AMFI/12/2018 አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/990 (እንደተሻሻለው) እና 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ

አኩፋዳ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. የንግድ ቤት፣ የመኖሪያ ቤት እና ባጃጅ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 22, 2026) በድጋሚ ለ 3ኛ ጊዜ አየር ላይ የዋለ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ጨ.ፌ.መ.ህ.ግ.ፕ.ጽ/ቤት 03 /2018 በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌደራል መንግሥት ሕንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018

በከተማና መሰረተ ልማት ሚኒስቴር የፌደራል መንግሥት ሕንጻዎች ግንባታ ፕሮጀክት ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎት ላይ የሚውሉ የተለያዩ የግንባታ እቃዎችን በብሔራዊ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 22, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 35/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች፤ አልባሳት

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መጣቢዎች ተይዞው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (May 22, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በ21/09/2018 በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም በጨረታው መሳተፍ

የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

The Intergovernmental Authority on Development (IGAD) Regional Migration Fund (RMF) Seeks Consulting Services for the Design and Supervision of Water Supply System Rehabilitation and Establishment in Lagsure Kebele (Oromia) and El Kalu Kebele (Somali), Moyale Woreda, Ethiopia.

Ethiopian Statistics Service፡ Procurement of Face Mask /ማስክ/, Hand Towel/ፎጣ ትንሹ/, Plastic Glove/ጓንት ላስቲክ

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1960713e-65ee-4b80-8a0f-4b482807b7b9/open Lot Information

Ministry of Defense፡ Procurement of Office Equipment

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4b37e7a3-4259-4471-bd83-409968628453/open Lot Information

Ethiopian Civil Service University: Procurement of Leather Bag

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f61e22e2-eb95-434a-b3cf-271a6f1da81a/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Medical Supply (Bloodline)

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2078c825-2abe-4295-89fa-6230a686210a/open Lot Information

Hawassa University፡ Procurement of Poly Bags (Black) 16cm & Diameters

Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/852da032-cca6-4008-947d-9c4d1499f1f7/open Lot Information

Ethiopian Shipping and Logistics Invites Bids for the Procurement of VSAT Services for its Headquarters and Modjo Logistics Hub.

Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) INVITATION TO BIDDERS FOR ICB Tender NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02268 Ethiopian Shipping and Logistics would like

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የግብርና ቢሮ ለባህርዳር አፈር ላብራቶሪ ዳይሬከቶሬት አገልግሎት የሚውል የአፈር ላብራቶሪ ቁሳቁስ ግዥ፣ የህያው ማዳበሪያ ማምረቻ ማሽን ግዥ፣ የድንጋይ ከሰል ወፍጮ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ከአሸናፊ ድርጅት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

The Gambella Rural Roads Authority Invites Bids for the Construction of a New Trial Bridge and Access Road Along the Gelesha River in Godere Woreda, and Consultancy Services for Trail Bridge Studies and Design Across Aba Alemu and Baro Rivers.