Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/72dfff76-7e45-407b-b12a-fc9a74cf27e5/open Lot Information Procurement Reference Number: MoR-NCB-NC-1184-2018-PUR Object of Procurement: LTO-የበረሮ እና መሰል
የገቢዎች ሚኒስቴር የበረሮ እና መሰል ነፍሳት ማጥፊያ የመድሃኒት ርጭት አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1c2a5777-3150-4838-8a28-115c040ad7c0/open Lot Information Procurement Reference Number: PMO-NCB-G-0464-2018-PUR Object of Procurement: ሎት 595 ለሁለተኛ
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት: ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የመኪና እስፒከር/ Spiker/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (May 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት እነ ቤተል ተፈራ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ እንዳለ ተፈራ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል የመጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁ/193279 በሚያዝያ
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (May 23, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር 007/2018 ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ጥሬ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል፡፡ በመሆኑም ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን መስፈርቶች የሚያሟሉ የሀገር
ብራና ማተሚያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ጥሬ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት በቤንች ሸኮ ዞን በሼ/ቤንች ወረዳ ፋ/ጽ/ቤት ድልድይ ግንባታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ሕ/ክ/መንግስት በቤንች ሸኮ ዞን በሼ/ቤንች ወረዳ ፋ/ጽ/ቤት በ2018 ዓ/ም በጀት ዓመት በወረዳችን
ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው/ የተወረሱ እና በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው በጅማ ጉ/ቅ/ጽ/ቤት የሚገኙ የተለያዩ የብር ጌጣጌጥ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ጅማ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው የተወረሱ እና በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
Oromia Construction Corporation (OCC) Invites Eligible Bidders for the Procurement of Spare Parts for Heavy and Light Vehicles.
Ethiopian Herald (Mar 12, 2026) INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-009/2026 Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to invite eligible bidders
በደ/ኢ/ክ/መ በደቡብ ኦሞ ዞን የሣላማጎ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት በብሔራዊ ዋን ዋሽ ፕሮግራም በተመደበ በጀት ለወረዳው በጤና ጽ/ቤት በጤና ጣቢያና ጤና ኬላዎች ላይ አገልግሎት የሚሰጡ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ግዥ ፈፃሚ ጽ/ቤት– የሳላ ማጎ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ ቤት የግዥው መለያ ቁጥር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪክት የሐራጅ ጨረታ ማስተካከያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የማስተካከያ ማስታወቂያ ባንካችን ተረክቦ የሚያስተዳድራቸውን የዋስትና ንብረቶች ለመሸጥ ማስታወቂያው በዱቤ አገልግሎት በአዲስ ዘመን ጋዜጣ ታትሞ
በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ደን ሽያጭ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-14/2018 ለመጀመርያ ጊዜ የወጣ በኦሮሚያ ብሔራዊ ከልላዊ መንግስት የኦሮሚያ
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ቤቶች ልማትና አስተዳደር ቢሮ የምዕራብ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት ቤቶች ልማት ኮርፖሬሽን የሰርቪስ አገልግሎት የሚሰጥ ሚኒባስ የኪራይ አገልግሎት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አ/አ/ከ/አስ/ቤ/ል/ኮ/ምዕራብ ቅ/ጽ/ቤት 08/2018 1. መ/ቤታችን በአዲስ አበባ ክልል ውስጥ ሆኖ በተለያዩ መስመሮች የሚገኙትን
Ethiopian Public Health Institute፡ Procurement of Spare Part for 4-23017
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/90a14790-ca57-4abc-9ebd-823884d62101/open Lot Information
Addis Ababa University: Procurement of Furniture
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f8897876-c6a2-4b32-b85d-d61f1a814ace/open