Re-Invitation Tenders in 2021
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Invitation to Bid “Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018” Procurement Reference No: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bidProcurement
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Government (May 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/c7916d43-823d-4ac3-9c28-7bdaf4b05ccd/open ” Invitation to Bid “ የቤት እቃዎች ግዥ” Procurement Reference No:
Wollo University :Procurement: የቤት እቃዎች ግዥ
Government (May 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/445935ec-786d-48e3-86e7-83e189264151/open Reference Number: WU-NCB-G-0123-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: wu-ncb-g-0095-BID-kiot-2018 Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of ICT Equipment (kiot) 2018
Addis Zemen (May 22, 2026) የጂፒኤስ ግዥ እና የካሜራ ደግሞ በድጋሚ ግዢ ለመፈጸም የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ደኢመባ ቁጥር 12/2018 የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን በሎት አንድ Rugged Handheld GPS with Compass
የደቡብ ኢትዮጵያ መንገዶች ባለሥልጣን Rugged Handheld GPS with Compass and Barometric Altimeter እና የቪዲዮ እና የፎቶ ማለትም “DUAL” የሆነ ካሜራ ብቁ ተጫራቾችን አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳዳር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ ጠረጴዛ እና ወንበር ህጋዊ የንግድ ፈቃድ ካላቸው ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 873/2018 የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳዳር ገንዘብ ጽ/ቤት በ2018 በጀት
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement UPS & LCD Projector
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/702f4b55-128f-4a04-8557-5b7447c3ff7d/open Lot Information
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መሬት ቢሮ በፕሮጀክት በመደበኛ እና በመደበኛ ካፒታል በጀት ለቢሮው አገልግሎት የሚውሉ እቃዎች ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 09, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መሬት ቢሮ በፕሮጀክት በመደበኛ እና በመደበኛ ካፒታል በጀት ለቢሮው
የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Bekur (Mar 09, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ የአገው ግምጃ ቤት ከተማ አስተዳደር ገንዘብ ጽ/ቤት እና በአፈ/ተከሳሾች 1ኛ. አቶ ገነቱ ይዘንጋው
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of PPR Pipe 25mm.
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6130ba85-e8ba-4fcf-bdca-bac3ad4cbebf/open Lot Information
Hawassa University: Lot 085 Purchase Requisition of Computer Accessory/MCC
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a5a3e631-0707-49ae-88cf-3972ae3215f8/open Lot Information
የገንዘብ ሚኒስቴር ጎማ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b393e63e-f292-4436-94ab-b8e8009e9987/open Lot Information
Ethiopian Public Health Institute: የመኪና ቦዲ ቀለም ቅብ ግዥ
Government (Mar 11, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0f1278e0-2989-4dfd-b818-7e73c1defd55/open Lot Information
Grand Renaissance Dam Coordination Project Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Educational Materials
Government (Mar 11, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/459f9cee-cd91-4723-9c38-5fe9241ebcb6/open Invitation to